"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าหายทัน จะไปเล่นด้วย ทั้งสวนรถไฟ และ ท่าทราย นะคราบ พอดี ช่วงนี้ ไม่สบาย หนักเอาการ + ได้งานใหม่ เรยโดด มาพักผ่อนไม่ได้ แต่จะพยายามคราบ คิดถึงทุกๆคน คราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมเกรงว่า ฟ้าฝนจะไม่เป็นใจ อ่ะสิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรื่อง บิต  ผมยังรอพี่เหมือนเดิมนะครับ เพราะเขียน โครงการแล้ว แจก ออกไปก่อน แต่รายชื่อมะได้ เราจะซวย

วันนี้เสียดายได้เล่นแค่2เกมเอง ไว้เจอกันพรุ่งนี ...
aekuro โพสต์เมื่อ 21/8/2010 17:07

มะเช้า แถวบ้านฝนตกเรยม่ายด้ายไป เซ็งเรย

อยากเล่นอ่าาาาา ยังไม่หายป่วยเรยนะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/8/2010 21:55 โดย beeroff

กลับถึงบ้าน ไม่อยากทำไร เรยอ่ะ เหนื่อยมาก ต้องมานั่งทำงาน ต่ออีก มะไหร่ หวัดจะหายซะที หว่า

นั่งทำงาน วันนี้ มึนน..........ตึบ.. 555
sir_artty โพสต์เมื่อ 30/8/2010 12:56

พี่อาทเป็นไงมั่งอ่ะ ต้องเย็บไหมอ่ะ

4เส้าเขย่าโรคใกล้เข้ามาแล้ว ชาวhccพร้อมกันหรือยัง เห็ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 30/8/2010 15:39

ทำไมพี่เอกผม อริ เยอะจัง

วันหลังครายถามรุจักป่าว ผมตอบไม่รุจักไว้ก่อนนะ

ตอบกลับ  beeroff

ต้องเย็บ 4 เข็มครับ โดนไป 2,000 บาท พอดี ดี ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 30/8/2010 19:05

ตั้ง 4 เข็มเรยหรอ

ไหนตอนชวนผมไป บอกที่นี่ ไม่โหดไง หลอกกานนี่หว่า

โห้... อีกแผลไม่ไหวแล้ว ครับ ... คราวหน้า พุ่งเข้ามาอีก  ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 31/8/2010 16:01

เราเป็น มืออาชีพ ครับพี่ การที่จะปล่อยเค้า ยิงโดยที่เราไม่ไปกัน มันเป็นไปไม่ได้อยู่แล้ว

[แนะนำ] เอาเท้ายันไว้ จะได้เข้ามาใกล้ๆ ไม่ได้

ปล.แถมคำคมอีกสัก 1 ประโยค By ท่าน ว.วชิรเมธี
"คนเราเจ็บปวดจากความคิด มากกว่า เจ็บปวดจากความทุกข์จริงๆ"

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host