"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เรียนทุกท่านโปรดทราบ
ผมกลับจากเวียดนามแล้วครับ พอด ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 30/7/2010 11:17

รอบเช้า เจอกัน สวนรถไฟ ได้เลยนะคราบ เบียออกจากบ้าน 05.30 นะคราบ ครายอยากไปติดรถไป อยู่ละแวกไหน บอกได้ึครับ

ดูดีๆ ท่านน่าจะรู้ในรูปว่าเป็นใคร ...
เบียร์ครับ อย่า ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 30/7/2010 11:21

ในที่สุดก็มีคน ถ่ายมาให้เราซักที

ตอบกลับ  jordan11

ถ้าวันอาทิตย์ที่1/08/53มีนัดเล่นที่ไห ...
pummnut โพสต์เมื่อ 30/7/2010 21:46

ถ้าไหวเช้าๆ มาเจอกันสวนรถไฟได้เลยครับ เสื้อบาส HCC ลองหาๆ ดูหรือ ถามๆ คนไหนสนามว่า เทพป็อก คนไหน คริ คริ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้ งานทำแล้ว ครายอยู่ แถวสาธร พาไปแว๊น หน่อย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่วงนี้เบียขอ พักผ่อน ก่อนนะคราบ พอดีว่า หลังที่ปวด ไม่ยอมหายสักที ไปหาหมอมา หมอบอกพักสักเดือน ไม่สายมาว่ากันใหม่

วันหยุด วันแม่ มีครายไปสวนรถไฟ รอบเช้าไหมคราบ

เล่นที่สวนเลิก ประมาณกี่โมงครับ 06.00 - 08.00 ได้ไหม ...
sir_artty โพสต์เมื่อ 10/8/2010 20:47

ส่วนใหญ่ ทีมซิตี้ ไปเล่นสวน เริ่ม 06.00 - แดดมามะไหร่ ก็เลิกกานมะนั้นแระคราบ

12 ครายไป บอกด้วยเน้อ เผื่อไปด้วย

ตอนนี้เข้าฟิตเนส แระ รอดู นิวลุค

คนไปเยอะนะเนี่ย น่าไปนะ..
jordan11 โพสต์เมื่อ 11/8/2010 17:03

เป็นหัวหน้าทีม สงสัย ต้องมารับน้องด้วยตัวเอง ซะแร้วมั้ง พี่ 5 5 5

งอนมาก ตอนเช้านี้ ไปสวนรถไฟ คนเดียวเรย ไม่มีครายไปด้วยเรย เซ็ง แก่ว

ตอบกลับ  beeroff

ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาดผมน่าจะเจอคุณ beer ...
pummnut โพสต์เมื่อ 12/8/2010 12:55

อ่าวเืสื้อเทา หรอคราบ เห็นในรูป ผมยาว แต่ทามาย ตัวจริง ผมสั้นนิดเดียวเองอ่ะ

เบีย ขอ ลา นะคราบ พอดี รถเข้าเช็คระยะ ไม่มีรถไป หรือ ครายอยู่แถวปากเกร็ด รับด้วยจะดีมาก5 5 5

ส่วนพวกที่ไปทะเล ขอให้ฝนไม่ตกนะคราบ

อย่าลืมไปกินข้าวมันกั้ง ข้าว Big C นะ

เช้าฝนตก อดไป สวนรถไฟ แต่เราไป ฟิตเนส แทน สู้ๆ !

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host