"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ชั่งโมงนี้ กินปลาหมึก ดีกว่า ชัวร์ สุด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ได้มา อีก 3 แต้ม แบบนี้ มินิลีค ก็ชนะ อ่ะสิเรา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เล็งคนเบอร์7ไว้หรอคับ อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 15/7/2010 18:05

แน่นอนล่ะ มีอยู่คนเดียว - 3 -

พี่แมนครับ ได้คุยกับอาจารย์ธงชาติ รึยังคราบ ผมเริ่มทำโครงการแล้วนะครับ

คืนวันเสาร์นี้จะคุยให้ครับ เพราะมีทานข้าวกันครับ... ...
jordan11 โพสต์เมื่อ 16/7/2010 09:05

ผมว่าจะเป็น "งานหยาบ" ด้วยอ่ะสิ เคี๊ยก เคี๊ยก เคี๊ยก

แล้ว city จะพับโครงการ พันทิพย์ หันไปเปน bitthailand แทนใช่ไ ...
aekuro โพสต์เมื่อ 16/7/2010 11:15

คาดว่าจะเป็น เช่น นั้น อ่ะคราบ คุงพี่

ตอนนี้ ผมได้ดำเนินการ ทำโครงการ และ ตารางการแข่งขัน + ค่าใช้จ่าย เรียบร้อยแล้ว รอพี่แมน คนเดียว แล้วครับ

เล่นที่สวน เพลียมาก นอนหล่ะจ้า อิอิ
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 17/7/2010 10:37

เล่น อาราย มา ล่ะ ถึง เพลีย ปกติเล่นบาส เห็นแต่เหนื่อยนะ

ไม่ได้ กดดัน นะพี่ แต่ความหวัง อยู่ที่พี่แมนแล้ว (ก็เรื่องที่เราคุยกันไว้ไง) คริ คริ >W<

ส่วนน้องหล่อไม่เลือกที่ เอาแฟนใหม่ไปอีกหล่ะ ขยันเปล ...
SUDTEEN999 โพสต์เมื่อ 19/7/2010 10:18

เพื่อนมะใช่หรอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host