"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เมืองทองเล่นด้วยจร้าาา วันเสาร์ ไปด้วยอีกเช่นเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แหล เชียวนะเมิง
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 2/6/2010 18:38

+1 ตามชาวบ้าน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เรียน ตัวแทนสมาชิก
      ในวันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ ให้ทุกทีมไปพร้อมกัน เวลา 9.00 เป็นต้นไปเพื่อร่วมพิธีเปิดการแข่งขันด้วยนะครับ (ไปเลือกตั้งกันก่อนก็ดีนะ)
โดยครั้งนี้มี แบงค์ จาก MAC เป็นผู้กล่าวคำปฏิญาณนักกีฬา และก็มี ช่อง T-Sport 109 จาก TrueVision มาถ่ายการแข่งขันของเรา
พร้อมทั้ง สปอนเซอร์ ที่อยากจะ support ในการทำกิจกรรมของเราจากหลายๆที่มาร่วมด้วย ขอความร่วมมือกันด้วยนะครับช่วยเกณฑ์เพื่อนๆมาร่วมกันหน่อยนะ

อาท Vios

ฝาก Basketball Car's Club ใน Facebook ด้วยนะคราบ เรามาทันสมัยกานดีกว่าคราบ

พี่เทล หายไวๆ นะคราบ

มินิลีคของเรา
เบียร์นำ เฮียเว้งตาม ผมกับพี่แมน ยังกินไข่ 5555555
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 7/6/2010 07:28

ขอนำยาวๆละกาน อิอิ

พี่แมน มีโอกาส แล้ว แต่ทำมะได้ 5 5 5

จงตอบคำถามต่อไปนี้
วันนี้ผมลืมเอาโทรศัพท์มือถือติดตัวมาด้วยนะครับ คงไม่สมารถติดต่อผมได้วันนี้
ฝากเรื่องหน่อยครับ
1. ตกลงร ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 7/6/2010 13:14

ตอบ

1. จากที่พูดคุยแล้ว ผมว่าไม่น่าจะเล่นนะคราบ รุกสึกจะเข้าอีหรอบอีหรอบเดิม แถมเก็บเงินเยอะ แต่เ่ล่นน้อยลง อีกทั้งยังออกแนว Super Open อีกแล้วอ่ะคราบ แถมตารางแข่งมีคาบเกี่ยวกันด้วย  (เบียออก 1 เสียงไม่เล่นครับ)
2. รายการบิต คงจะจัดปลายปีนะคราบ รอคาร์คลับ แล้วอื่นๆ ให้ลงตัวก่อน จะค่อยวางแผนอีกทีครับ
3. ผมแล้วแต่ ไงก็ได้ เล่นก็จ่าย มะเล่นก็มะจ่าย เอา้เสียงส่วนรวมนะคราบ

นายธีรพงษ์ บัญชาชาญชัย เลขที่ 23

รบกวนตรวจและให้คะแนนด้วยนะครับ

ไม่เล่นคับ ไม่คุ้ม ค่าสมัครแพงเวอร์ ได้เล่นน้อย ไม่ไหวๆ เกบแรง เกบร่างกายไว้ บิต ดีกว่าจ้า อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย SUDTEEN999 เมื่อ 7/6/2010 15:04

ไว้ "บิด" อารายฮะ ทั้งแรงแระร่างกายเนี่ย คริ คริ

ดีจัยจัง พี่เทลดีขึ้นแล้ว อาทิตย์นี้ ผมสแตนบาย 9 โมงคราบ เช้ามาได้

1995# wengrod

เพราะข้าวคลุกกะปิของเฮียแท้ๆ ถึงได้ชนะ นิววีออส มาได้ แต่ช่วงแรกๆก้อแย่เหมือนกัน ข้าวมันจะไหล ...
ต้นฉบับโพสโดย aekuro เมื่อ 14/6/2010 20:52

กินแล้วบินได้ ไม่เชื่อ ดูจังหวะ ที่พี่เอก โดดไปเอาลูกสิ เท้าอยู่ตรงหน้าอีกทีม 5 5 5

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host