"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เดี๋ยวผมสนันสนุนเรื่องเครื่องดื่มเตมที่ครับพี่แมน เพราะว่าตอนนี้ ผมได้ลูกค้าส่งแถวรอบนอกกรุงเทพเยอะหน ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 24/5/2010 12:15

สาธุ๊~
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 24/5/2010 16:12
เค้าว่ามันคือ โคบี้ล้ม (Kobe VI)
http://www.kicksonfire.com/2010/05/17/nike-zoom-kobe-vi-sample/
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 24/5/2010 15:16

แล้ว โคบี้ จะยืนมะไหร่อ่ะ คิคิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สอบถามคราบ ครายทำป้ายสกอร์บอร์ด แบบพลิก เป็นมั่งคราบ รบกวนขอความรู้หน่อย

วันเสาร์งานเข้า ต้องไป ชลบุรี ตอนเช้า จะพยายามกลับมาให้ทันนะคราบ ทุกๆท่าน

ทาง คุณ POP Camry โรหาเบีย มะเช้า เค้าบอกว่า วันอาทิตย์ เค้ามีลงทีมกับ ACT เราจะย้ายเวลาไปซ้อมร่วมกับเค้าไหม หรือ ว่าอย่างไร แจ้งด้วยคราบ

พรุ่งนี้จะพยายามกลับมาให้ทันนะคราบ สู้ๆ เหมืิอนกานคราบ ทุกๆท่าน

อยู่แถวสะพานใหม่ เข้าซอยสายหยุด พหลโยธิน48 หรือเข้าทางเซนทรัลรามอินทราเลยไปนะ ก็ได้เข้าทางบิก c ก็ได้ พห ...
ต้นฉบับโพสโดย wengrod เมื่อ 30/5/2010 10:08

เฮีย เป็น เจ้าของธุรกิจมาโปรโมต เองเรยป่าวเนี่ย เหมือนมาขายบ้าน ที่มีสิ่งอำนวยความสะดวกพร้อม ^-^

ถ้าเรามีเงินเป็นพวกไฮโซ น่าซื้อตั่๋วไปดูนะ... คงจะมันมากๆๆๆๆ ...

ปล. อุดมการณ์ผม "ขอดูเทพบนสนามตัวเป็นๆ ส ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 30/5/2010 20:06

"มวยไทยขอบสนาม" นี่ สนามอารายอ่ะ?
1.สนามบอล
2.สนามบาส
3.สนามมวย
4.ภูกทุกข้อ

แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 31/5/2010 07:46

เรียน  ทุกท่าน
       วันนี้ได้ไปคุยกับเ้จ้าหน้าที่สนามเนื่องจากว่าเวลาที่เราเช่าคือ 10.00-16.00 สามารถlate ได้ 30 นาที ถ้าเกินจากนี้ก็จ่ายเพิ่มอีก 1 ชั่วโมง คือ 500 บาท
ส่วนเรื่องถ้าเรานำเครื่องเสียงมาใช้ที่สนามจะเก็บเพิ่มวันละ 500 บาท ทางสนามมีโต๊ะให้มีปลั๊กพ่วงให้ คงจะต้องหักจากเงินที่เก็บจากพวกเรามาใช้จ่ายนะครับเพราะเงินส่วนนี้ไม่ได้เสนอไปตั้งแต่แรกครับ

ส่วนวันเปิดการแข่งขัน รบกวนทุกทีมมากันพร้อมที่สนามก่อนเวลา 10 โมงเช้า ร่วมกันเปิดการแข่งขันและกล่าวคำปฏิญาณ ซึ่ง นักกีฬาที่จะกล่าวนำควรเป็นใครดีครับ
ปีที่แล้วผมกล่าวไปแล้ว เลือกจาก ตัวแทนทีมก็ได้ครับ เสนอชื่อด้วยนะครับ

อาท Vios

เรียนทุกท่าน
เทลฝากมาบอกว่า กางเกงสีฟ้าไม่สวยนะครับ... เลยไม่เอา
เดียวจะรอสีดำครับ... จบข่าว

ปล. เบียร์ครั ...
ต้นฉบับโพสโดย jordan11 เมื่อ 31/5/2010 13:40

www.btbasclub.com

ผมได้ข่าวมาว่่าเมืองทองจะจัดแข่ง มีครายทราบรายละเอียดไหมคราบ แล้วทีมเราจะส่งด้วยไหมคราบ

พอดีไปลานทองมา เห็นเค้าชวนๆอยู่เราเรย ครายรุรายละเอียดบอกด้วยนะคราบ

แล้วทาง ลานทอง ขอรูปด้วยนะคราบ ครายมีรูปตอนไปแข่งลานทองแล้ว ขอหน่อยนะคราบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host