"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด beeroff เมื่อ 29/4/2010 10:51

แก้ไข ตารางแข่งหน่อยนะคราบ

รอบรอง เล่น วันเสาร์ที่ 8 คราบ
รอบชิง  เล่น  วันอาทิตย์ที่ 9 คราบ

เธอรักฉันมั้ย....เพียงขอแค่เธอเข้าใจ

แง่มๆ ๆ จะรวมตัวกันวันไหนบอกด้วยเน้อ งานยุ่งพอดู + กับ กำลังถอยรถคัน ...
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 29/4/2010 09:46

ทามายพี่ไม่ขับเดินหน้าออกมาดีๆ ละคราบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พอดีช่วงนี้ค้าขายเริ่มจะได้เยอะกว่าเงินเดือนและ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย siritanawat เมื่อ 29/4/2010 21:34

งั้นขอยืมตังหน่อยจิ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันพรุ่งนี้เบียยังไม่แน่ ว่าสามารถไปได้ไหมอ่ะคราบ แต่ถ้ายังงัยจะพยายาม นะคราบ ส่วนพี่แมน ถ้าว่างรบกวนโทรหาเบียด้วยนะคราบ

มารายงานผล แก้ขัดไปก่อน ทีมเรา ชนะ ทีม พระราม 7 แต่จำแต้มไม่ได้

ส่วน ผลอีกคู่ แข่งจบประมาน 21.45 เมืองทอง ชนะ กม.8 ไปในช่วงต่อเวลา 76 : 74 พรุ่งนี้ ทุกท่านตามสบายครับ

กลับมา คนแรก แจ้ง ให้ทราบ ว่าเราเข้าเป็นที่ 1 ของสาย ชนะเมืองทอง แบบสบายๆ เพราะเฮียฟอร์มเทพ จริงๆ

วันนี้ไป โยนโบว์ลิ่ง มาอ่ะ ปวดแขน ช่วงใต้ข้อมือ ลงมาหน่อยนึงอ่ะ ทำไงดีอ่ะ ฮือๆ เหมือนจะหายไม่ทัน เพราะขนาดถือของ ยังถือมะได้เรย

แสดงว่าใช้กำลังโยน ไม่ได้ใช้แรงเหวี่ยงในการโยน
อิ อิ
ต้นฉบับโพสโดย TiamI เมื่อ 6/5/2010 00:08

ว่างๆ มาสอนโยน หน่อยจิ มะไหวอ่ะ ปวดมาก สงสัย ต้องเริ่ม นวดยา จริงๆ แระ

ตารางการแข่งขัน ประจำวันเสาร์ ที่ 8 นะคราบ

เวลา 18.00 ลานทอง VS เมืองทอง
เวลา 19.00 HCC     VS ปากเกร็ด

ส่วนเรื่องไปดริ้งรอดูผลก่อนดีไหมคราบ อิอิ เผื่อ วันอาทิตย์ ได้ฉลอง 2 งานติด (ก็แชมป์แรกของเราไง)

กระทู้นีให้พี่แมนครับ

http://www.u-basketball.com/board/index.php?topic=11474.0

เพื่อจะสนใจ
ต้นฉบับโพสโดย c-wab เมื่อ 7/5/2010 11:19

เค้าก็อยากได้อ่ะ อิอิ ครายใจดี ถอยให้เค้ามั่งจิ 5 5

ส่วนมีข่าวดีจะมาแจ้งด้วย เพราะว่า ตารางแข่ง คาร์คลับเสร็จ แล้ว(รอบที่เท่าไหร่ไม่ได้นับ) เริ่มแข่งปลายเดือนนี้แน่นอน โปรดติดตามชม

แจ้งพี่แมน วันเสาร์ ที่ 15/05/2010 TOP1 เชิญประชุมที่ บริษัท เค้า ที่ ลาดพร้าว 94 เรียนเชิญตัวแทน ของแต่ละคลับด้วย

ได้ข่าวว่า เป็นวันเกิด พี่ป็อกกี้ ป่ะ มีฟามสุข เยอะๆ นะคราบ ขอให้หล่อ ขอให้รวย มากๆนะคราบ(แล้วมาเลี้ยงน้องด้วย) อิอิ

ส่วนเรื่องรองเท้าอยากได้ใหม่เหมือนกาน อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host