"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทามมายเค้าไม่ได้กินเหล้าล่ะ.....เค้าก็ไปที่ปั้มนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

อากาศน่าเสียตัว แต่ไม่อยากเสียใจ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เห็นด้วยคับพี่  มันเนียนมาก  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 28/4/2010 09:30

บวชวันไหนครับ อยากไปร่วมในงานช่วงเย็น จะไปได้วันไหนครับคุณต่อ ใจดี แล้วจัดที่บ้านรึเปล่า

โอ้โห....ใกล้เสื้อแดง...อิอิอิ
งั้นอาจจะไปงานแต่งเลยแล้วกัน

สาวๆ  เค้าเลือก / หรือ  แย่งกันเป็นที่หนึ่ง ป่าว.....
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 28/4/2010 10:03

เค้าคงเกี่ยงกันมากกว่าครับ อิอิอิ

ตามที่แฝดผู้พี่ว่าไว้ครับ  เค้าคงเกี่ยงกันแหละ  555

กรรม  เอาฟามจริงมาพูดอีก ...
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 28/4/2010 10:34

อันนี้แก้ไม่ยาก เอามาทั้ง 2 คนเลย เหมือนผม.......จากนั้นจะมี คนนึง ขู่ว่าจะเอาปืนไปยิง แล้ว อีกคนนึงก็จะออกไปจากชีวิตเราเอง

โหยากเลย...เพราะผมเป็นคนรักครอบครัว ยังไงรบกวนโทรถามป๋องดีกว่าครับ

หรือโทรถามดุจก็ได้นะ...ขานี้ทำงานที่องค์การรถไฟ

อาทิตย์นี้ กิจกรรมของคลับ มีการออกทริป ไปถ่ายภาพกันที่ระยอง (เขาแหลมหญ้า) สมาชิกท่านใดสนใจ ติดตามได้ที่หน้า 1
ของคัลขอรับ

ส่วนเดือนหน้า วันที่ 9 พฤษภาคม ร่วมเดินทาง ย้อนรอย กรุงเก่า เมือง อยุธยา ร่วมรับประทานอาหารกับสมาชิก
อยุธยา และถือเป็นทริปสัญจรทริปแรกของปีนี้ ในโซนเรา ยังไงร่วมลงชื่อกันนะครับพี่กล้าจะได้ซื้อเบียร์ไว้รอ

ปล.ส่วนสมาชิกท่านใด จะเดินทางท่องเที่ยวไปต่างจังหวัด สิ้นเดือนนี้ เพื่อความปลอดภัย ควรตรวจสอบสภาพรถ
สภาพยาง ก่อนออกเดินทางเพื่อรอยยิ้มของคนที่คุณรัก

โฮ๊ะ...
ต้นฉบับโพสโดย beerlest เมื่อ 28/4/2010 15:29

สั้นๆ ได้ใจความ..ขอบคุณมากครับเบียร์ ที่เป็นห่วงกัน อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host