"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ฝนตกพายุเข้าแน่ๆวันนี้

ผู้หญิงแสนสวย หน้าตาดี...แต่อกหักเค้ามาพักใจในบอร์ด

ไม่ว่าจะสุขหรือทุกข์ ที่นี่ ...
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 23/4/2010 14:22

อกหักมาทางนี้....มีที่ปลอบหั้ย....อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อากาศดีมากเลย แบบถ้ามีหนังดีดีสักเรื่อง(หนัง..ดี..ดี) แอร์เย็นๆ นอนใต้ผ้าห่ม.....ว้าววววว สุดยอด
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หนังแบบดูหลายคนจะต้องวิจารย์และขำ แต่ดูคนเดียวจะตั้งใจดูใช้ความเงียบเล็กน้อย พร้อมกับรีโมท
ที่กดกรอแล้วหยุด กรอแล้วหยุด ตลอดเรื่องจนจบ...อิอิอิ

โหน้อง  สงสารคนตกงานหน่อย.....กลับมาถึง กทม ได้ก็บุญแล้วว
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 24/4/2010 11:08

เงินเก่าเหลือตั้งหลายแสน.....

โหลๆ ประกาศขอเปลี่ยนอีเมล์ใหม่ครับผม
yat.rajasit@hotmail.co.th
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 24/4/2010 12:45

รับทราบ...เปลี่ยน

บอกสาวๆ แอดมาเยอะๆ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 24/4/2010 13:43

มีแต่หนุ่มๆครับพี่ เด๋วจะบอกให้นะครับ

เพิ่งกลับมาจากมิ๊ตติ้ง คนเยอะมากๆ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

คุณ ต่อใจดี บวชวัดไหน แจ้งข่าวด้วยจร้า.......ขออนุโมธนา ด้วยนะครับ ถ้าว่างจะให้เอยไปถือหมอนให้ อิอิอิ
คุณพี่เอ ปิ่นเกล้า จะกลับไปหาน้องวันไหนบอกด้วยนะจร้า จะฝากของไปให้น้อง อิอิอิ
(เสียดาย ไม่รู้ว่าพี่เอจะมาเมื่อวาน)
พี่เอ๋ ดอนหวาย ว่างๆขึ้นจากฝั่ง ไปกินข้าวกันไหม หรือไปวิ่งเล่นที่พุทธมลฑล พาลูกสาวไปด้วย จะได้พาไปเล่นกัน

ปล.ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ

ตามไปไม่ทันไปถึง ตี2 กลับกานหมดและ เซงเป็ด
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 26/4/2010 08:11

ไม่ได้กลับอย่างเดียวหลับแล้วด้วย อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 26/4/2010 15:40

เพิ่งทำเสร็จ ก็เอาขึ้นเลย ผมจะเอารูปไปโพสอีกครั้งวันที่ 2 เพื่อไม่ให้ไปชนกับทริป เขาแหลมหญ้า

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host