"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หวัดดีครับ อากาศน่านอนต่อจังเลย
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 17/4/2010 10:00

พี่ดิดุจ ไปเที่ยว ตื่นมัน ตี 5 ทุกเช้าเลย แต่พอกลับมาทำงาน 7 โมงครึ่งยังไม่อยากจะตื่นเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ดีคับ..kolangcom26 ..อิอิ
ไปวันไหนกันคับ..ผมหยุดวันอาทิตย์นะซิ
ต้นฉบับโพสโดย noom3759 เมื่อ 17/4/2010 11:48

วันอาทิตย์ที่ 9 พฤษภาคม 2553 ครับ ส่วนสถานที่ และ ที่นัดเจอจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ยินดีกับพี่เอ ปิ่นเกล้าด้วยนะครับ ที่พี่หงษ์ คลอดลูกสาว ที่น่ารัก ขอให้น้องแข็งแรงนะครับ
และขอให้พี่เอกับพี่หงษ์มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ อิอิอิ

แสดงว่าที่ทำงาพี่ไม่มีสาวสาวให้ดึงดูด เลยไม่อยากตื่น ซึ่งเหมือนกับผมเลย อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 17/4/2010 12:52

สงสัยเราต้องไปทำงานแถวแม่น้ำเจ้าพระยา3 กันแล้วมั้ง มิน่าพี่กล้าตื่นแต่หัวค่ำ อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ขอให้แบงค์มีความสุขมากๆนะครับ 25 เจอกันครับพี่น้อง เด๋วเย็นนี้ขอวีซ่ารอไว้เลย
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ
ปล.ผมมีบัตรถ่ายภาพนางแบบ งาน sexy bikini girls ที่ the pant ถนนวิทยุ วันที่ 29 เมษา
18.00-21.00 น. ใครสนใจบอกได้นะครับ มี 1 ใบ แต่ไม่แน่ใจว่าบัตรจะส่งมาที่บ้านทันรึเปล่า
ยังไง ถ้าทันจะเอาไปให้ที่ปั้มครับ นางแบบ penthouse ครับ

ขอสักใบได้ป่าว ไม่เคยเห็น บีกีนี
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 19/4/2010 08:38

ไปจริงรึเปล่าพี่.....

จา เข้ามาถามว่าเรื่องเที่ยว วันที่ 9 เอาไงกันจ๊ะ

หวัดดีตอนเที่ยงพี่น้องทุกๆท่าน คิดฮอทหลายๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 19/4/2010 12:49

วันที่ 9 ไปแน่นอนพี่ แต่ว่าไปที่ไหนเนี้ย ต้องถามพี่เก๋แล้วละ...อิอิอิ
เห็นพี่กล้าจะชวนไปอยุธยา .....

งั้นเข้าแถวตอนลึก เอามือเท้าแอว  เอาเข่่าชิดกัน  แล้วเดินตาม มาา
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 19/4/2010 13:41

ไม่มีเอวพี่......คือ.....มันอ้วนนะพี่

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
มาถึงที่ทำงานก็ง่วงทันที สงสัยต้องหาเรื่องพักร้อนสัก 2 เดือน

อยากมาวววววว  ............... ห่างหายจากเหล้าไปเป็นปี

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host