"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เฮ้ยโจ๊ก  พี่เชื่อนะเว้ย

อ้ายโก๋ มันยิ่งเงอะๆงะๆอยู่ด้วย ^^
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 9/4/2010 11:38

ผมชนใครไม่ได้หรอก เพราะคดีเก่ายังไม่จบ เอาหัวใจไปชนน้องนักศึกษา แล้วเมียจับได้ อย่าให้เล่าต่อเลยครับเรื่องมานเส้า.....{:2_34:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อาทิตย์นี้มีมิตติ้งที่ปัมพ์ ไหมครับ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 9/4/2010 13:57

อาทิตย์นี้ไม่มีครับ เราจะไปเจอกันอีกครั้งวันที่ 25 เมษายน 2552 ที่ปั้มปิโตนาส ครับ
แต่ถ้าเกิดจะนัดพวกพี่ๆไปแต่งรถ ประดับยนต์ก็นอกรอบกันได้ครับ เช่น ไม่อยากกินเหล้าคนเดียว โพสมาบอกได้เลยครับ อิอิอิ

ยังไงก่อนมามิ๊ตติ้ง เข้ามาตรวจสอบที่หน้า 1 ของโซนก่อนเพื่อความชัวย์ บางครั้งอาจมีการเปลี่ยนแปลงกระทันหัน(แต่พยายามไม่เปลี่ยนครับ)
หรือบางครั้ง อาจมีการรวมตัวไปร่วมงานต่างๆ ก็อาจจะไม่ได้บอกล่วงหน้าครับ คงต้องรบกวนให้ติดตามหน้า 1 ของโซน จะดีกว่า

ส่วนในเดือนหน้าวันที่ 9 พฤษภาคม จะมีสัญจรออกต่างจังหวัด (ตอนนี้อยุธยา มา 80% แล้วครับ อิอิอิ) เพื่อพบปะพูดคุย ทริปนี้ไปเช้าเย็นกลับยังไงเจอกันนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=49586

ปล.ติชมด้วยจร้าจะได้นำไปพัฒนา อิอิอิ

เห้อ ไป ไหน ดี - -"
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 10/4/2010 14:23

ไปฟิตเนต ซ้อมข้อมือไว้โปะแป้ง สาวๆ อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 16/4/2010 10:13

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

หลังจากกลับมาจากสงคราม เสื้อแดง(เสื้อในแดงข้างนอกขาว ยืนเปียกเรียงเป็นแถวสองข้างทางหัวหิน)
เลือดกำเดาไหลเกือบหมดตัว วะ55555+

http://www.hondacityclub.com/board/viewthread.php?tid=49759

พาลูกสาวไปเช็คเรทติ้งที่หัวหิน ไม่มีใครปะแป้งเลย...เซง อิอิอิ

ปล.ยินดีต้อนรับพี่ป๊อบด้วยนะครับ ผมรู้จักพี่โจ๊ก กับซ้อกุ้ง ae racing club ไว้เด๋ว 2 คลับไปเที่ยวด้วยกันเนอะ อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 16/4/2010 15:43

หลังจากแบกอาวุธ ไปทำสงครามที่ประจวบ ไปถึงสนามสามร้อยยอด บีบีกัน ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากเจ้าของสนาม
โดยทีมเรา ยกกันไป 3 ชีวิต นึกว่าจะไปได้ยิงกันเอง แต่ด้วยความใจดีของน้องๆ โทรรวบตัวกันได้เกือบ 10 คน

จากนั้นก็แบ่งฝ่ายยิงกันไป สนามตอนเที่ยง นรกชัดๆ หญ้าบางช่วงสูงเสมอเอว กางเกงขาสั้นเอาไม่อยู่
ตอนแรกนึกว่าไม่มีคน เสื้อยืดกางเกงบอล พอเจอน้องๆ ชุดทหารคอมแบคกันครบชุด งานเข้าเลยตู
เอาตัวรอดมาได้ด้วย CQB ความเร็วประมาณ 500 เสียดายกลางทุ่งนาลมแรง ไม่งั้นเข้าหัวทุกเม็ด อิอิอิ

ปล.โพสซะยาว คือเพื่อพี่ๆน้องๆจะเกิดกิเลส แล้วไปดวลกันสักแมต อิอิอิ

เอารอยยิ้มที่แสนอบอุ่นไปจะได้มีกำลังใจทำงาน อิอิอิ

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส
พี่หยัดมาพร้อมกับสายฝน........ผมมาพร้อมกับกรองทิพย์......เออ...เอออ

มุขโบราณมากแต่เอาซะหน่อย เด๋วเด็กรุ่นหลังจะไม่รู้จัก

หวัดดีตอนเช้า...คับ
สมุทรปราการฝนตกอีกแล้ว....{:2_32:}
ต้นฉบับโพสโดย noom3759 เมื่อ 17/4/2010 10:30

พี่หนุ่มเมื่อไหร่ว่างไปเที่ยวกัน

ปล.เดือนหน้ามีมิ๊ตติ้งนอกสถานที่ น่าจะอยุธยา ยังไงว่างก็เชิญนะครับ

ฮาแตกกกกกกกกกกกกก
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 17/4/2010 10:00

เด๋วนี้เลิกดูดบุหรี่แล้ว ว่าจะหันหน้าไปดูดอย่างอื่นแทน อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host