"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ก๊อป เมลล์ ฟอร์เวิร์ดมาฝากกก...

- เชื่อไม่เชื่อ ลองพิจารณากันเองก่อนน๊า -

"เสาร์ 5 (ตรงกับวันเสาร์ที่ 20 มีค.25 ...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 20/3/2010 10:05

คิดถึงคนเอามาฝากจัง อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เหมือนกับต่อเลยครับ
ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้าติดตามข่าวสารเลยครับ
ต้นฉบับโพสโดย markpanthong เมื่อ 20/3/2010 09:38

งั้นเอางี้คุณมาร์ค เด๋วผมจะจัดทำหนังสือโซน ถ้าไม่ได้เข้ามาอ่าน หาซื้อได้ที่เซเว่นนะครับ วางแผงเร็วๆนี้จร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

มีด้วย หรอก็ดีนิเพ่ต่อออออ โก๋หลังค่อม ทำไรหว่าหลังค่อม55
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 20/3/2010 10:36

ตอนนี้หาเงินตั้งโรงพิมพ์อยู่ ว่าจะยืมเงินพี่กิ๊ฟ พี่อ๊อด คนละ 5 แสน

ปล.โก๋หลัง...ค...อ...ม

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

กลับมาแล้วหลังจากไปอบรมบ่มนิสัยมา 15 วัน รู้เลยว่าทำงานใกล้บ้านสบายที่สุด

คิถุงพี่ๆนะครับ ไม่มีขนมมาฝากมีแต่รูปสาวออฟฟิต สายเดี่ยว เดินนวยนาดข้ามสะพานลอย 50-60 คน ใครสนใจ โทรมานะครับ

ปล.พี่กิ๊ฟซ่า ทริปสงกรานต์พี่กิ๊ฟไปเที่ยว หรือว่าจะไปอยู่เลย นานแท้ อิอิอิ

พี่น้องครับ พรุ่งนี้เช้าถ้าไม่ได้ไปไหน

ขอเชิญชวนกันไปถ่ายภาพ พุทธมลฑล ยามเช้ากัน ถ้าไปโทรมาหาผมนะเด๋วจะรอตรงทางเข้า 089-2002767

เวลา ตี 5 นะครับ ถ้าเลยเวลานี้ไปเจอแถวหน้าพระประฐานเลย ถ่ายเสร็จคงราวๆ 7 โมงแยกย้ายกลับบ้าน

อุปกรณ์ กล้อง ขาตั้งกล้อง ไฟฉาย และหัวใจ อิอิอิ

วัดไร่ขิงมีงานนะจ๊ะ ใครสนใจเชิญจร้า งานวัดไร่ขิงปี 53
27 มีนาคม - 4 เมษายน 2553

ปล.ถ้าไม่มีที่จอด มาจอดที่บ้านผมได้ คันละ 30 จร้า

พี่ต่อจอดที่บ้านพี่ได้จิงป่าว ไกล้หรอพอดีอยากพาแม่ไป แม่งจอดกานโครตเบียดเลย กลัวไหล่หายอ่ะ จอดตรง
ไหนบ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 29/3/2010 08:43

มาได้เลย ระยะทางประมาณ วัดหนองแขม-การจัดการ
ถ้าเดินจากบ้านพี่ไปคง ไม่พ้น 1 ชั่วโมงถึงจะถึงวัด อิอิอิ

ปล.ถ้าจะมาจอดโทรมาเลยนะ

เมื่อวานติดเด็กเลยไม่ได้ไป อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 29/3/2010 15:41

http://www.hondacityclub.com/boa ... p;page=1&extra=

เข้าไปติชมกันได้นะครับ

โจ๊ก เด๋วพี่เอาหนังยางรัดให้ อิอิอิ ที่จริงที่จอดรถหาไม่ยาก แนะนำถ้าจะเข้ามา มาทางเพชรเกษม จะดีกว่ามาทางดอนหวาย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host