"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ้งข่าวตามหน้า 1 ของโซนครับ

- 14 มีนาคม 2553 .... ทำบุญคลับ โครงการออกค่ายอาสาพัฒนา ที่จังหวัด ฉะเชิงเทรา
- 28 มีนาคม 2552 .... มิ๊ตติ้งที่ปั้มปิโตนาส ถนนกาจญาภิเษก 17.00 น.

ปล.สมาชิกที่จะเดินทางไปร่วมอาสาพัฒนาลงชื่อด้วยนะครับ หรือสอบถามรายละเอียดกับพี่เก๋ นะครับ
ส่วนคาราโอเกะ คงต้องเอาไว้เดือนหน้า เด๋วเอาไว้คุย 28 นี้นะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่เก๋รถพี่เข้าอู่ เอารถผมไปมิ๊ตติ้งคลับรึเปล่า......ให้ยืมจริงๆ ถ้าจะเอาบอกได้เลยนะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โจ๊ก...เครื่องพี่พิมพ์ไม้ตรีไม่ได้ เวลาพิมพ์มันจะได้แค่ โจก.... สงสัยต้องลงวินโดใหม่

อย่าว่างั้นงี้เลย ผมเองก็โดนมาแล้วคั๊บ  แต่โชคดีไม่ได้สั่งลูกอม เพราะปากไม่ว่าง 55555+

แมร่งนั่งแป๊ปเดี ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 5/3/2010 11:17

อาหารอย่างเดียวที่ว่า มันคงสดมาก....5000 ผมว่าอาหารที่พี่สั่งคงเป็น เนื้อปลา วางบนสาหร่าย สะบายรูสิท่า....เอ้ย สไปรูลิน่า แน่ๆ

ดีครับ
555555
ต้นฉบับโพสโดย markpanthong เมื่อ 5/3/2010 14:59

มาให้หายคิดถึงเท่านี้เองเหรอ....เด๋วให้พี่ดุจ จัดการ....หอมทั่วตัวซะเลย อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
หลังจากที่ไปเขาคิชกูฏมาเหมือนกัน คนเยอะมากไปได้ครึ่งทาง ต้องกลับลงมาก่อนเพราะลูกสาวรอข้างๆล่าง
คาดคะเนจากสายตา ออกจากบ้าน ตี2 ถึงจันทบุรี 8 โมง จองรถได้ 10 โมงได้ขึ้นเขาเที่ยง  ถ้ารอลง คง 5 ทุ่ม 555

จากนั้นไปหาดเจ้าหลาว บรรยากาศดีมาก ติดแต่ว่า เข้าจัดสัมนา วงดนตรีชุดใหญ่ กว่าจะได้นอน เที่ยงคืน
นึกว่าจะได้นอนแล้ว แม่ม ดันเคาะขวดอยู่ข้างๆห้อง ลักษณะติดลม กว่ามันจะเมาหลับกันหมด ตี 4

ปล.เก็บกดนะเนี้ยยยยยยย

ช่วงนี้ติดราชการลับ ใครคิดถึงโทรมาหาได้นะ ไม่ค่อยได้เข้าเวป...
หรือโทรมอาจจะไม่ได้รับ ยังไงถ้าว่างปุ๊บจะโทรกลับนะจ๊ะ....

ปล.รักทุก USER

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

วันนี้กลับฐานมาที่ทำงาน คิถุงจัง

วันนี้สมาชิกบางท่านคงอยู่ที่ฉะเชิงเทรา...ยังไงเดินทางปลอดภัยครับแล้วอย่าลืม..ของฝากเค้านะตาเอง อิอิอิ

ปล.โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

HBD น้าอ๊อดและพี่บุญด้วยนะครับ มาช้าไปนิด ติดภาระกิจทางราชการ.....

ปล.คิดถุงทุกคนนะครับ........

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host