"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีใจจัง...เดือนมีนาคมก็จะรวยแล้ว (เอานาไปขาย...อิๆๆๆๆ)
ต้นฉบับโพสโดย nurikokung เมื่อ 19/2/2010 22:17

โย่ว...หาเหล้ากินกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่หยัดครับผมกร๊ปบี ยังไงจะถามเพื่อนๆให้นะครับพี่ เอาใจช่วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่หยัดครับ ถ้ายังไงลองโทรไปที่

ภาควิชาเวชศาสตร์การธนาคารเลือด 02-4198081 ต่อ 123,128 ดูนะครับพี่
พอดีผมบรจาคเลือดให้ศิริราชอยู่ ผมจะไปบริจาควันศุกร์นี้ ยังไงจะถามพี่หมอ ให้นะครับ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่เก๋พูดเป็นทางรถไฟเลย....ไม่ต้องห่วงจะไปไหนบอกเด๋วไปรับ แต่รอเอยโตกว่านี้ิีอีกนิดนึง 5555+

อันเพื่อนดี มีหนึ่งถึงจะน้อย
ดีกว่าร้อยเพื่อนคิดริษยา
เหมือนเกลือดีมีน้อยด้อยราคา
ยังดีกว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล

ปล.ร้านซ่อมแม็กซ์นี้ต้องโทรหาพี่เก๋....เพราะพี่เค้าผ่านมาเยอะ...555+

ยินดีต้อนรับทรัพย์สมาชิกใหม่นะครับ  เอ้ย ต้อนรับ...อิอิอิ

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 24/2/2010 20:53

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

เดือนหน้ามีอบรมครึ่งเดือนเลย แถวสาธุ ใครอยู่ใกล้ๆมาเลี้ยงข้าวด้วยนะ

ชอบคุณพี่กล้าที่เอาแผนที่หน้า 1 มา อิอิอิ

เปลี่ยนคำขอบคุณเป็น 1 เมา บรรยากาศริมแม่น้ำท่าจีน แทนได้มะ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 24/2/2010 22:24

ตอนนี้ทำโทลเวย์หน้าบ้านริมแม่น้ำอยู่ วางเสาเข็มแล้ว ยังไงถ้าเสร็จจะเข้ามาบอกนะจ๊ะทูลหัวของนม

ปล.โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เคลือว่า รับปากแล้วไม่ค่อยได้ไปสักที ปั้มเนี้ย.....ครั้งนี้ไม่รับปากดีฝ่า แต่จะพยายามไปให้ได้ครับพี่น้อง
ส่วนเรื่องกล้องถ้าได้ไปปั้มจะติดไปด้วย ครับโจ๊ก

ปล.ใครมีเลนส์วาย เม้าส์นิกร เอามาลองหน่อยจิ.......อยากพบทางสว่าง อิอิอิ

พี่ๆครับ ถามนิด
- TOKINA 11-16 mm F2.8 ตลอดโฟกัส
- Nikon 70-300 mm F4.5-5.6
จัดตัวไหนก่อนดีครับ มีงานทำเงินมันเหลือ...อิอิอิ เนอะพี่เก๋เนอะ

อยากไปเหมือนกันอ่ะพี่เก๋ แต่อาทิตย์นี้ต้องไปเที่ยวน่านอ่ะ  :loveliness:
ต้นฉบับโพสโดย Tor_jai_dee เมื่อ 25/2/2010 13:38

เอาอารายดีน้า ของฝากจากน่านเนี้ย .... อืม เบอร์สาวน่านสักคนนะพี่ต่อนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host