"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย้ๆๆ สิ้นเดือน นี้ ผมจะเป็นอิสระแล้วว

แต่ไม่มีรายได้ เฮ้อ!!!
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 17/2/2010 09:49

อิจฉาอ่ะ...อยากไม่มีกินบ้าง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เมียผมก็เป็นอิสระแล้วครับ เมื่อวาน เจอหัวหน้าไร้สาระครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 17/2/2010 11:23

แบบนี้ก็ดีดิพี่ แฟนพี่จะได้มีเวลาติดตามพฤติกรรมพี่ได้ 24 ชั่วโมง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อีก 1 ชั่วโมงก็ได้กลับบ้านแล้ว...โย่ว

พี่ต่อ เมื่อไหร่จะเล่นกีต้าร์ ให้ผมร้องเพลงบ้างอ่ะ อยากร้องอ้า อ้อ อ้า อู้วววววว ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 18/2/2010 07:58

คอร์ด ซี จับยังไง ยังจำไม่ได้เลย พอหนึ่งจากไปแล้ว ไม่ได้จับกีต้าร์ เข้าห้องซ้อมอีกเลย วันนั้นไปห้องเก็บของเห็น กีต้าร์ไฟฟ้า เอ็ฟเฟ็ค ฝุ่นเกาะหนาเลย 5555+

ปล...เช้าที่แสนสดใสครับพี่น้องงงงง

เอามาโมใหม่เลยพี่ เสียดายฝีมือเพ่ อย่าทิ้งมันเลย อยากให้สอนผมด้วยเพ่อยากเล่นเก่งๆๆๆๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 19/2/2010 08:17

เขิลเลย อิอิอิ  ที่จริงโซนเราน่าจะไปห้องซ้อมกันบ้างนะ เอาแบบขำๆ แกะเพลงไปเล่นกันสัก 5-6 เพลง

ปล.โย่วเช้าที่แสนสดใส

งานทำบุญคลับ มีใครไปบ้างครับ

ช่วยบอกด้วยเน้ออ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 18/2/2010 18:10

ที่ไหนอ่ะพี่...แจ้งข่าวด้วยนะงับ

วันที่28ที่ใหนครับ
ต้นฉบับโพสโดย monchana เมื่อ 19/2/2010 11:24

ที่ถนนกาจญาภิเษก ปั้มปิโตนาส (ตรงเกือกม้ากลับรถ) ถ้ามาจากบางบัวทอง จะถึงก่อน เดอะมอล์บางแค

เวลา 5 โมงเย็นเป็นต้นไป ถ้ามาแล้วไม่เจอใครแสดงว่าแวะซื้อเหล้าอยู่ อิอิอิ รอแป๋บนึง

ปล.รายละเอียดต่างๆอยู่ที่หน้า 1 ของโซนเรานะครับ ก่อนมามิ๊ตติ้ง เข้าไปดูที่หน้า 1 ก่อน เราจะแจ้งเรื่องสถานที่ เพราะบางครั้งอาจจะไปนอกปั้มหาข้าวกินกัน

สู้ๆครับ เพื่ออนาคต....

เดี๋ยวเดือนหน้าผม ว่างงานแล้ววว เย้ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 19/2/2010 13:21

สู้ผมไม่ได้ โรงงานจะหยุดวันเสาร์แล้ว...โย่ว....แต่ยกเว้นแผนกวางแผนของผม...เศร้าได้อีก ดีใจแทบตาย เซงเลย

ต่อ รูปไม่มีหรออ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 19/2/2010 20:22

ผม ก๊อปปี้มาลงแล้วนะ ทำไมไม่เห็นไม่รู้ พี่เอา pass ผมแล้วเข้าไปแก้ไหม คือเครื่องผมที่ผมใช้เป็นเครื่อง max เลยไม่รู้ว่าภาพขึ้นรึเปล่า
โทรมานะถ้าพี่ว่าง เด๋วผมบอกรหัสให้

ดีค่ะ มาใหม่จ้า
ต้นฉบับโพสโดย noot010 เมื่อ 19/2/2010 22:06

ยินดีต้อนทรัพย์ เอ้ยต้อนรับครับ อิอิอิ ถ้ามีปัญหาเรื่องรถ ถามพี่ๆในนี้ได้นะครับ แต่ถ้าเรื่องเงินให้หาตัวพี่เก๋ ยินดี 24 ชั่วโมง อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host