"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่เอ เด๋วจัดรับน้อง คลอดที่โรงบาลไหนบอกด้วยนะครับพี่่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แวะมาเที่ยวครับ
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 28/1/2010 12:07

งั้นอาทิตย์นี้แวะมาเที่ยวที่ปั้มด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอบคุณมากครับพี่ต่อ
งงๆนิดหน่อย โทรมาบอกเรื่องดีๆไม่ทันได้ถามอะไรก็ไปแล้ว
แต่ก็เข้าใจความหวังดีครับ ผ ...
ต้นฉบับโพสโดย sirapob เมื่อ 28/1/2010 10:42

อ๋อ..ผมก็ได้ข่าวจากคุณพี่เอี้ยงมาอีกที ไปมาครั้งนึงติดใจ อิอิอิ

“Thailand Baby & Kids Best Buy 2010” (ครั้งที่ 8) กับ
โปรโมชั่นสุดพิเศษ Sale Up to 80% สำหรับลูกน้อย และคุณแม่ ที่พร้อมใจกันมาให้เลือกกว่า 300
แบรนด์ดัง เพื่อการเลือกสรรสิ่งที่ดีที่สุดสำหรับคนที่คุณรัก งานนี้งานเดียวเท่านั้นกับสินค้าใหม่ล่าสุด ราคาโดนใจ ที่พร้อมให้คุณได้ช๊อป
ทั้งของใช้สำหรับคุณแม่ และของใช้สำหรับคุณลูกๆที่น่ารัก พร้อมกิจกรรมมากมายในงาน

วันพฤหัสบดีที่ที่ 4 – 7 กุมภาพันธ์ 2553เวลา 10.00 - 20.00 น.
ณ ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ดูรายละเอียดพร้อมร่วมกิจกรรมในงาน และอื่นๆ อีกมากมาย ได้ในเว็บไซต์

http://www.thailandbabybestbuy.com

ผมพี่เอง  ดู รถได้ อาทิตย์นี้ ที่ปั๊มปิโตรนัสเลย  

เรื่องราคา คุยกันได้  แน่นอน ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 28/1/2010 10:34

ลดได้ 70% อิอิอิ

บอกเพื่อนต่อเยอะๆหน่อยนะพี่เก๋เค้ารวยอยู่แล้ว
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 29/1/2010 11:08

มาบอกเค้าทามมายอ่ะ....ค้าวกัวววว

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พรุ่งนี้แวปไปบางรักดีฝ่า ล้าลาลา..........คนมีฟามรักก็ไปบางรัก

แต่ไหงเจอพี่ติ่งที่บางซ่อน

เปิดร้านเกม แถวบ้าน บ้างงงง 555555++
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 29/1/2010 19:19

เปิดร้านเกมส์ขายตาหวานก็เปิดได้แล้วมั้งพี่ อิอิอิ

วันอาทิตย์นี้มีคนนัดดูแล้วโจ๊ก

ส่วนเพื่อนโจ๊ก ค่อยว่ากันน๊ะ

เมื่อวานพยายาม จะติดต่อโจ๊ก แต่ ติดต่อไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 30/1/2010 08:03

ขี้แยจัง....เด๋วรวย ก็ซื้อกลับมาสัก 10 ล้าน เอามาเก็บไว้ในโรงรถส่วนตัว อิอิอิ

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

พรุ่งนี้เจอกันนะพี่น้อง มาทักทายกันที่ปั้มนะ

จะเลิกงานแล้ว......ดีใจสุดๆ..เหนื่อยจังเลย สงสัยแก่แล้ว..วะ5555

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host