"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

อยากไปเหมือนกันพี่กล้า แต่ติดลูกสาว...อยากให้โตไวไวจัง จะได้ออกไปแรด อิอิอิ
ยังไงเด๋วบอกอีกทีนะครับพี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่อ๊อดทริปพม่า อยากไปมากเลยอ่ะ เสียดายเอยยังขึ้นเครื่องไม่ได้ต้องรอ 3 ขวบ

เอาไว้เอยโตเด๋วไปกันใหม่นะ อยากไป พระธาตุชเวดากอง เห็นเค้าถ่ายภามมาสวยมากเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อิจฉาครับไปเที่ยวพม่า
ปล. กิโลพม่ากิโลไทยไม่เท่ากันเด้อ ถ้าจะซื้อของชั่งกิโล ...
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 23/1/2010 11:34

กิโลพม่ามี 1000 กรัม กิโลไทย มี 10 ขีดเหรอพี่ อิอิอิ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่นะครับ ติดตามข่าวกิจกรรมที่หน้า 1 ของโซนได้เลยจร้า

วันอาทิตย์นี้เจอกันที่ปั้มนะครับพี่น้อง  อิอิอิ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกๆท่านด้วยครับบ
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 25/1/2010 09:28

พี่โอ๊ตครับผมจะไปครั้งแรกอาทิตย์นี้ พี่โอ๊ตมาต้อนรับด้วยนะครับพี่

พี่เก๋ขายรถกินเหล้ากันดีกว่า...อยากมาววววว

เดือนหน้าไปเขาคิชกูฏ เด๋วจะเอาขนมมาฝากนะพี่น้อง

HBD  คุณมาร์คและพี่กุ๊กด้วยนะครับ....ขอให้มีความสุขมากๆครับพี่ อิอิอิ

ผมมีโครงการไปถ่ายภาพ ภูเขาทอง ถนนราชดำเนิน วัดพระแก้ว วัดโพธิ์ จบทริปโดยไปถ่ายภาพ
พระอาทิตย์ตกที่วัดอรุณ ปลายเดือนกุมภา วันอาทิตย์ แล้วจะแจ้งรายละเอียดอีกครั้งนะครับ

ปล.เราจะจอดรถไว้ที่ ท่าเตียน แล้ว นั่งตุ๊กๆ มาเจอกันที่ ภูเขาทองช่วงเช้า จะสะดวกมากตอนกลับ
งานนี้ไปสนุกๆกันครับเอากล้องไปออกกำลังกาย ไม่เน้นเลนส์ไม่เน้นกล้อง เน้นไปแบบฮาฮา

อีกตั้งเดือนนึงแหน่ะ โก๋ T T

อยากไปแล้วง่ะ  ^^

รีบ ๆ เลย เดี๋ยวจะไม่ว่างแล้วน้า.... ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 27/1/2010 20:36

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
นัดเร็วเด๋วหาว่าเร็วไป ที่จริงกะไปสงกรานต์ 2554 นะพี่แบบนัดเผื่อไว้เลย คือนัดไกลๆเนี้ยเผื่ออ้อนวอนเมียด้วย 55+
พี่ติ่งกล้องผมจะได้สักกี่เมา เอากล้องพี่กล้าดีกว่า กินเหล้าได้เป็นเดือน

ปล.พี่ติ่งเป็นไง เรื่องประกัน เมียผมให้ข้อมูลครบถ้วนไหม อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host