"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ไม่ได้ไปสักที สงสัยจะได้กลับเชียงราย แม่ยายอยู่ ICU เศร้าครับ
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 18/1/2010 15:59

เป็นกำลังใจให้นะครับพี่หยัด ยังไงพี่ก็ดูแลสุขภาพตัวเองด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ดีๆจ้า... เพื่อนๆ พี่ๆ คะ อย่าลืมเอารุปมาอัพให้ดูมั่งน๊า... อยากๆเห็นๆ ไม่ได้ไปอ่ะ... เง้อ!!!

ปอลอ. งานนี้มีกา ...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 18/1/2010 16:09

ไม่ได้แย่งเลย คาราโอเกะไม่มีศรเพชร กับสังข์ทอง ศรีใส เซงเจงๆๆๆๆๆน้องบี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โห... พี่บอยอ่ะ... ชวนแต่ลุงๆๆ แล้วหลานๆ แบบพวกบีล่ะ??...  ไปกะพวกลุงๆ ด้วยได้ป่าวอ่ะ?? 5555+ ...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 18/1/2010 16:10

เด๋วพี่บินไปรับ....เตรียมรันเวย์ไว้ได้เลย อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อยากดูรูปนะน้าอ๊อด

สวัสดีคับทุกๆท่านนนน เพิ่งตื่นตั้งแต่กลับมาจากมีทติ้ง:D:D:lol
ต้นฉบับโพสโดย rollsloye เมื่อ 19/1/2010 09:36

น้าปาร์มนอนนานมากเลย อิอิอิ

หวัดดี จิจิ..
คุงปาล์มนอนเยอะมาก กลัวไม่โตหรอ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 19/1/2010 14:11

ยังโตได้กว่านี้อีกเหยยยยย อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

สงสัยน้าอ๊อดเอาไปล้างอยู่แล้วรอสแกน ยังไงรอกันนิดนะพี่น้อง อิอิอิ

ปล.กล้องผมมีแต่รูปน้องเอย ไว้เด๋วพรุ่งนี้จะเอามาลงให้ชมนะ อิอิอิ

ปู้นๆๆๆๆๆ

น้องเอยเดินได้แล้ว แม้จะยังไม่แข็งแรง แต่ก็เป็นนิมิตหมายอันดี

เข้าสุภาษิตที่ว่าหนทางหมื่นลี้ เริ่มต้นที่ก้าวแรกเสมอ อิอิอิ

ปล.แล้วผมจะวิ่งตามจับลูกทันไหมเนี้ย

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

รูปสวยอ่ะพี่อ๊อด สงสัยเดือนหน้าต้องไปถอย F1.8 มาส่องซะแล้ว
av บางรักขาย 4300   แต่ติดที่หยุดวันอาทิตย์นี้จิเซงเจงๆ

สงัสยต้องไปจับวันที่ไปดูเดี่ยว เพราะลาหยุดพอดี ใครจะเอาอารายเกี่ยวกับกล้องแจ้งด้วยนะครับบบบ

ปล.น้าปาร์มถ้าอยากให้ลูกหน้าแบบน้องเอย เราต้องตกลงกันก่อนว่าใครจะรุกใครจะรับ

สิ้นเดือนนี้ใครไม่ได้ไปไหนก่อนเข้าปั้ม ไปอยุธยากันม้า
ทำบุญ 9 วัด
คลองสระบัว
และขี่ช้างชมเมือง อิอิอิ

ปล.ถ้าขออนุญาติเมียได้จะมาแจ้งอีกครั้งจร้าาาาา

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host