"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ถ้าน้องเอย เป็นนางสาวไทยจริง ก็น่าสงสารเนอะ ที่มีคุณพ่อ แบบนี้ 555555555++

ส่วนของขวัญ ของต่อโก๋ เดาได้เลย ว ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 13/1/2010 10:10

อำซะเขิลเลย.....ส่งสัยต้องใช้แผน 2 เซงลุงเจงๆ รู้ทัน...เซงโว้ยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ม่ายมีอ่ะ โก๋

ขอพี่ใช้ถุงก๊อปแก๊ปอ่ะ กันน้ำด้วย แต่ไม่กันกระแทกกับกันหาย ...
ต้นฉบับโพสโดย sukinee เมื่อ 13/1/2010 15:40

ถุงก๊อปแก๊ปที่พี่บอกมันขายเป็นกล่องใช้ไหมพี่ อิอิอิ

ปล.สู้ๆๆๆๆอีกครึ่งชั่วโมงครับพี่น้อง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
อยากจับของขวัญแล้ววว

ช่วงนี้เก็บตัว เก็บตังค์ ขนาดล้างรถยังคิดแล้วคิดอีก  น้าอ๊อดขอกู้เงิน น้าๆๆๆๆ

ปล.ถ้าน้าอ๊อดอยากลำบาก ขายรถแล้วจับแอลเอ ซักคัน รับรอง ร่างกายแข็งแรง

เฮ้อออออออ

ว่างงาน

อิจฉาคนมีงานทำจิง ๆ
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 15/1/2010 14:22

วันนี้ไม่มีงานเหมือนกัน โย่วววว

ทำงานพอดีเลย        น่าเสียดายน่าจะจัดใกล้ๆทีทำงาน
ต้นฉบับโพสโดย NINRANAME เมื่อ 15/1/2010 21:46

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ปัญ

ปล.รูปน่ารักเหลือเกิน อิอิอิ

ใครจะไปพม่า อยากไปด้วย แต่ว่าก็ว่า แถวที่ทำงานผม นี้ก็เมืองๆนึงเลยนะ
ถ้าน้าอ๊อดอยากเห็นความเป็นอยู่ของชาวพม่า มาอ้อมใหญ่ครับน้า ...เพียบ

พี่เก๋บ่นไรอ่ะ หาเบอร์โทรพี่เก๋ไม่เจอ ว่างๆยิงเข้าเครื่องผมหน่อยครับ
086-5499773 เผื่อว่าวันอาทิตย์จะได้ติด ...
ต้นฉบับโพสโดย sirapob เมื่อ 15/1/2010 21:13

พี่เอ คิถุงน้า

สวัสดีครับ ทุกทั่น HBD ทั่นที่เกิดเดือนมกราคม
ต้นฉบับโพสโดย ชข3091 เมื่อ 16/1/2010 14:15

็HBD พี่ยศด้วยนะครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงนะครับพี่ ว่าแต่ว่าพรุ่งนี้จะเจอพี่ยศไหมครับ เด๋วผมเมาฉลองวันเกิดพี่ยศให้พับไปแล้ยยยย อิอิอิ

เมื่อวานกลับก่อนตามพี่กิ๊ฟไปติดๆ อิอิอิ ลูกสาวง่วงจร้าาา

ขอบคุณพี่ปาร์มด้วยนะครับ สำหรับชุดของน้องเอย และ หัวเกียร์สปูนของพี่กิ๊ฟด้วย อิอิอิ

- เรายังคงเป็นเพื่อน เป็นพี่ เป็นน้อง กันตลอดไปครับ

ปล.เจอกันที่ปั้มวันที่ 31 นี้ครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host