"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทักทายอีกครั้งคับ โซนธนจำกระผมได้ไม๊กร๊าฟ ผมโจ๊กครับ ยินดีที่ได้รู้จักนะคับทุกคน พี่ชายผมหายไปไหนว่ะเน ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 9/1/2010 08:15

สงสัยเราต้องไปมิ๊ตติ้งหน้าบ้านพี่กุ๊ก อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

วันนี้วันเด็กไปไหนดี
ต้นฉบับโพสโดย NewKunGZa เมื่อ 9/1/2010 09:51

ไปจ่ายค่าเลี้ยงดูเด็ก เช่น ค่าหน่วยกิจ ค่าหอ เป็นต้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

จิงป่าวว  ผมได้มิตติ้งใกล้ๆบ้านบ้าง อิอิ

บ้านตากุ๊ก ห่างจากผม 2 ป้าย เองน๊าาา ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 9/1/2010 12:07

งั้นไม่ไปแล้ว เห็นพี่เก๋ลำบากผมถึงมีความสุข วะ5555

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ขอให้อาจารย์มีเด็กในคอนโทลเยอะๆนะครับ แก่อีกปี วะ5555+
ขอให้พ่อพี่หยัดหายป่วยนะครับเป็นกำลังใจให้ครับ หากมีอะไรให้ช่วย บอกได้เลยนะครับพี่
เต็มที่ครับ สู้ๆๆๆๆ

ปล.น้องเบียร์ อย่าเรียนมาก เอาเวลาเรียนไปหาหญิงดีฝ่า เพราะจบมาจะเจอแต่ป้าๆ อิอิอิ

จัด อบรม ถ่า่ยรูปกันดีกว่า แล้วก็ ไปทำบุญเลี้ยงข้าวเด็กกัน พักค้างคืนสักคืน ออกตะเวนถ่ายรูป
ฟังบรรยาย แน ...
ต้นฉบับโพสโดย giffaleens เมื่อ 11/1/2010 11:36

ไปด้วยแต่อย่าไกลมากจิ เค้าคิดถุงบ้าน

ดีใจครับ ที่มาเจอกัน จะมากจะน้อยก็ดีใจด้วยอีกคน  ^^

นับวันรออยู่  อยากกินปลาบู่นึ่งซีอิ้ว  5 5 5  ^^ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 12/1/2010 11:01

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมนูนี้มีจิงๆเหรอ ชอบๆๆๆของแปลก ยังไงเด๋วให้เค้าเอาปลาหางนกยูงทอดกรอบมาให้ชิมกัน อิอิอิ

สวัสดีครับทุกๆคน หายไปนานอิอิ ไปไหน้กั้น ไปด้วยแหล่ะพี่น้อง พาเมียไปกัน ...
ต้นฉบับโพสโดย rollsloye เมื่อ 12/1/2010 14:24

น้าปาร์มขอวันกับเดือนเกิดด้วยจร้า

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

ของขวัญผม มี 2 ชิ้น ของผมกับน้องเอย

ปล.ของผมก็คงแบบทั่วไป แต่น้องเอยคงเป็นจุกนมเก่าๆ ผ้าอ้อมไม่ได้ใช้แล้วใครได้ไปก็เก็บไว้นะ
อีก 10 กว่าปีจะเป็นของนางสาวไทย อิอิอิ

ใครรักใครหย๋อออออออ???

เอ๊าาาา ใครรักพี่เก๋ ยกมือขึ้นเร้วววววว
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 13/1/2010 10:58

โอ้ยยยยยย...ยกมือไม่ขึ้น โอ้ยยยยยย

ดีคราบบบบบ

ยู้ฮู่ มีใครอยู่มั่งอ่ะ
ต้นฉบับโพสโดย sukinee เมื่อ 13/1/2010 10:07

อยู่ครับพี่....พี่ติ่งเอากระเป๋ากล้องมาจับฉลากจิ เผื่อคนอื่นได้แล้วไม่ได้ใช้ ผมจะได้สอยซะ วะ55555+

ปล.พี่ติ่งคิถุงนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host