"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เข้าเว็ป หางานใหม่ทำครับ เพราะงานเก่าไม่มีให้เราทำ จิกจิก
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 28/12/2009 14:10

สุดยอดสร้างสรร มาก........ชอบๆๆๆๆๆ ล้าลาลา หางานใหม่กัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

อีก 1 วันก้หยุดแล้ว เจอกันที่สามชุก ครับพี่น้อง อิอิอิ

ปล.อยากไปยิง  บีบี ใครสนใจมั่ง ขอเสียงหน่อยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อยากไปเล่นด้วย แต่ตอนนี้ไม่มี ปืน bb m4a1 แล้วอะ

มีแต่ BARATTA 9 มม 14 นัด พร้อมในรัง ไปยิงได้ป่ะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 29/12/2009 09:44

ได้ๆๆๆๆ เด๋วจะเอา  m4 ไปลุยให้กระเจิงเลย แต่ 14 นัดพอเหรอ

-พี่กล้า ขึ้นบ้านใหม่ พวกซีดี ดีวีดี หนังสือ เก่าๆเนี้ย ผมขอนะ อิอิอิ

แล้วเจอกันครับพี่แต่อาจจะไปสายๆหน่อยเพราะ กว่าองค์หญิงจะตื่นจากบรรทม

ปล.ที่จอดรถไม่ต้องห่วง ผมจะเอา ฮ. ไปแล้วโรยตัวลงหน้าบ้านพี่กล้า

พี่เก๋งานวันที่ 17 นี้ หาพริตตี้มาด้วยจิ อยากกลับไป 18 อีกครั้ง

...เธอทำให้ฉันรู้สึกเหมือนตอน 18 เมื่อฉันมีแฟนเป็นคนแรกกกกกกก

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

แล้ววันสุดท้ายของปีก็มาถึง อิอิอิ แต่โรงงานดิ จัดงาน ทำความสะอาดโรงงาน เหนื่อยโคดๆ
อยากรู้ใครคิดงานแบบนี้ แม่บ้านยิ้มแฉ่งเลยวันนี้

ปล.เดินทางปลอดภัยทุกยูสเซอร์นะครับ รักนะจ๊วบๆๆๆๆๆ

โย่ว...ปีที่แสนสดใส

ขอให้มีความสุขทุกคนนะครับ และขอบคุณทุกข้อความที่ส่งผ่านมาทางมือถือ
และต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้ส่งกลับเพราะ ติดเด็กอยู่

ปล.ขอให้พี่เก๋มีความสุขมากๆนะครับในวันครบรอบ 25 ปีเบจเพศพอดี ขอให้เป็นร่มโพธิ์ ร่มไทร ร่มมะขวิด ของพวกเราต่อไป อิอิอิ แล้วรวยๆนะ น้องๆเดือดร้อนจะได้หยิบยืมเงินทองได้

เอ๊าพี่น้องมีฟามสุขมากๆกานนะคับ
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 4/1/2010 09:24

17 เจอกัน ไม่เมาไม่กลับบบบบบ

โค้งสุดท้ายใครน้าจะได้ของขวัญพี่เก๋ 10,000,000

แจ้งให้ทราบว่า บอยBK กำลังตามมาลงชื่อคร๊าบบบ สำหรับงานปีใหม่ วันที่ 17 นี้

ปล. ของขวัญ 10,000,000 เป็นบ้านริม ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 4/1/2010 15:51

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
เมื่อก่อนศาลามันไม่ผุนะ พอรู้ว่าพี่จะมาน้อยใจ ชิงผุซะงั้น เอาแบบนี้ เด๋วขยายถนนหน้าบ้านออกมาอีก 5 เมตร ถมดินลงน้ำเพื่อให้เพียงพอกับรถเพื่อนๆพี่ๆสมาชิก
ขอเวลา 1 อาทิตย์ เด๋วมาบ้านผมจะเห็นความแตกต่าง วะ5555 งานนี้หมด เกือบ 2 แสน กินแกลบกันไปเลย

ปล.ขอให้พ่อพี่หยัดหายป่วยนะครับ ขอให้สุขภาพกลับมาแข็งแรง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host