"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
น่าสนใจครับ
ถ้าไม่ติดไรก็ 1 คนครับ
ต้นฉบับโพสโดย markpanthong เมื่อ 24/12/2009 15:14

พาลูกสาวมาด้วยดิครับ เพราะเห็นว่า สาวเสริฟน่ารักมากร้านนี้ เราจะได้นั่งเศร้าด้วยกัน เพราะ ผมพาลูกเมียไปด้วย

ปล.ถ้าคุณมาร์คมาแบบโสดๆ ผมคงเศร้า แต่ไม่เป็นไร เศร้าก็หยุดกระเด๋ว...ก็คงหายเศร้าไปเอง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

รายงานตัวด้วยก๊าบบ ทันป่าวหว่า
ต้นฉบับโพสโดย aejung เมื่อ 24/12/2009 16:31

เบาะหลังยังว่างครับ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ขอบคุงพี่น้อง ทุกท่านคร้าบบ

สำหรับกำลังใจ

ว่าแต่มะมีใครเลี้ยงเหล้า ปลอบใจมั่งหรอออออ ...
ต้นฉบับโพสโดย mee_pooh เมื่อ 24/12/2009 17:36

โอ๋ๆๆๆๆ ทูลหัวของนม....มามะ เอาหัวเหม่มาให้นมหอมปลอบใจสักฟอดม่ะ โอ๋ๆๆๆ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ช่วงนี้มีแต่งานเลี้ยง....แต่กินเท่าไหร่ก็ไม่อ้วน....หรือว่าเราจะเป็นโรคเกี่ยวกับลำไส้ กลุ้มใจเจงๆ

แก้ไขล่าสุด kolangcom26 เมื่อ 25/12/2009 16:50

พี่น้องครับ เนื่องจากเวปใหม่ของเรา ได้จำกัดข้อมูลแต่ละกระทู้ไม่เกิน 10000 ข้อความ
และหน้า 1 ของโซน มีข้อมูลมากมายเหลือเกิน ผมเลยเอาออกไปบ้าง
จะได้ เพียงพอสำหรับการแจ้งข้อมูลต่างๆของสมาชิก รวมถึงกิจกรรมต่างๆของทางคลับ และทางโซน

พี่น้องที่จะมามิ๊ตติ้งก็ตรวจสอบที่หน้า 1 ก่อนนะครับ ว่ามีมิ๊ตติ้งวันไหนบ้าง เวลากี่โมง
หรือใครจะไปนอกรอบและอยากเชิญชวนเพื่อนๆก็โทรมาบอกผมได้นะเด๋วเอาไปแปะไว้ให้ครับ

สำหรับข้อมูลที่หายไป ที่สำคัญคงเป็นเบอร์โทร ใครต้องการติดต่อใครก็โทรมาถามผมได้นะครับ
ที่เอาออกเพราะสมาชิกบางท่าน ไม่สะดวกจิงๆ และไม่ต้องการรับสายของคนที่ไม่ต้องการคุยด้วย
หรือว่าหนีหนี้หว่า อิอิอิ

ปล.และสมาชิกที่มีข้อมูลเป็นสีชมพู เราถือว่าเป็นตำรวจบ้าน ต้องให้เกียรเค้านิโหน่ย

ปล.ใครมีข้อมูลไม่ครบ โพสบอกได้นะครับ เช่นพี่เอี้ยง พี่ปาร์ม หรือใครไม่มีข้อมูลโพสบอกด่วนจร้า

ร่วมแสดงความยินดีกับ ปีใหม่นี้ งดโบนัส งดงานเลี้ยง งดขึ้นเงินเดือน ว้าววว วิเศษจิงๆ อิอิอิ

good  mornight    เมอรี่ มาส แอน  นิว เยีย  ครับ .^_^   

พบกับสิ่งดีๆ ในปีไหม่ กันนะ ครับ...
ต้นฉบับโพสโดย TEAY เมื่อ 26/12/2009 11:46

เมียใหม่ถือว่าเป็นสิ่งดีดีไหมครับคุณเอ๋

คุณต่อกำลังพยายาม ใช่ม๊ะ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 26/12/2009 12:16

ว่าจะลองดู เผื่อมีแผลใหม่ อิอิอิ

มีคำถาม ถ้าไม่มีงานแล้วมาทำงาน เราจะทำอะไรดี

ลืมเรื่องหลับ เล่นเกมส์ ดูหนัง ไปได้เลย ขอแบบสร้างสรรค์ อิอิอิ

อีก 3 วัน ก็จะปีใหม่แล้วครับ
นับวันกันเร็ว
ตอนนี้ผมกลับมาแล้วครับ
บ้านเสร็จแล้ว
เริ่มว่างแล้วครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย markpanthong เมื่อ 28/12/2009 11:36

ขึ้นบ้านใหม่อย่าลืม ผมจองถือกล้วยนะ...แล้วจะเริ่มแห่ขันหมากกี่โมงก็โทรมาบอกนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host