"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่หยัดยืมเงิน เอ้ย....ขอให้รวยๆนะพี่จะได้มีเงินเลี้ยงน้อง อิอิอิ สุขภาพแข็งแรงนะพี่นะ

ปล.โย่วเช้าที่แสนสดใส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อิ่มจัง ง่วงจัง ใครมีตักขาวๆ หุ่นดีดี หามาให้ผมยืมสักวันสิครับ อยากนอนฝันดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ถุ๊ย!!!....ผักชีติดฟันอ่า
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 22/12/2009 14:38

บ้านพี่เก่ไม่มีเหรอ บ้านนอกมากกกก

คุรโอ๊ตถ้าว่างๆมากินชาที่บ้านผมตอนนี้ซากุระหลังบ้านออกดอกสวยเลย เวลาดอกร่วงมาในทะเลสาบนะ สวยมาก
แต่สงสารคนใช้ ต้องมาตักออกเพราะเด๋วไม่เห็นปลาคารฟตัวละ 3 แสน อิอิิอิ

เออใช่จะยินดีหรือเสียใจกับพี่ต่อดีที่จบซะทีทีนี้ก้ออดไปมองสาวๆเวลาเรียนแล้วซิ ...
ต้นฉบับโพสโดย bank_b เมื่อ 22/12/2009 14:15

ว่าจะไปเรียนอีกรอบ ชีวิตมันจะได้มีสีสัน

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่กล้า เสียใจด้วยนะ ใครทำพี่เจ็บ บอกผม พี่เจ็บผมก็เจ็บ อิอิอิ

...คุรเก๋......ของที่สั่งใว้ได้แล้วนะครับ...จะเอาไปให้ที่ปั๊มอาทิตย์นี้เน่อ... ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 23/12/2009 09:22

พี่กิ๊ฟ เราเจอกันวันที่ 17 เลย ที่ปั้มช่วงปีใหม่ไม่มีมิ๊ตติ้งนะครับพี่

งั้นเดี๋ยวผม ไปอาบน้ำแถวบ้านพี่แล้วจะแว๊ะไปเอาดีไหม เอ่ย อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 23/12/2009 11:40

แถวบ้านพี่กิ๊ฟไม่น่ามีโคลน กลัวว่าพี่จะหาปรักไม่เจอ พอดีผมมีที่นาแถวสุพรรณ พี่น่าจะชอบมากกว่า มีบริการแถมนกเอี้ยงให้พี่ด้วยนะ
ถ้าจะไปบอกนะ เด๋วเตรียมที่อาบน้ำไว้ให้ อิอิอิ

ระดับผู้จัดการพูดแบบนี้แล้วผมจะเหลืออะไรละคับ...
ต้นฉบับโพสโดย Z_oat_X เมื่อ 23/12/2009 15:09

ที่ทำงานพี่เก๋ให้ตำแหน่ง แต่เงินเดือนเท่าเดิม นี้จากรายวัน เป็น ผู้จัดการ เงินขึ้นให้ไม่ถึง 800 แต่ตำแหน่งนี้ดิ เป็นถึงผู้จัดการ
สงสัยให้ตำแหน่งแล้ว จะได้มีเครดิตไปกู้นอกระบบ อิอิอิ

ปล.ถ้าลำบากมาทำที่ผมนะ ตำแหน่งเดิม เงินเดือนก็เท่าเดิม ขนาดไล่ ก็แล้ว เอาน้ำราดก็แล้ว ยังไม่ไปไหนเลย อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

หัวหน้าไม่อยู่ โลกนี้ช่างน่าภิรมณ์เหลือเกิน

ปล.พี่ป๋องอยากกินข้าวกะปิ ส่ง ไปรษณีย์มาให้หน่อย

...วี้วอ...วี้วอ...ยามเช้าสวัสดีครับ....

..........ตาโอ๊ตโบนัสออกแล้วจะทำโครงการต่อไปหรือยังครับ...จะได้ทำพร้อมกั ...
ต้นฉบับโพสโดย gift-za เมื่อ 24/12/2009 09:19

แล้วรถเค้าละ...งอลแล้ววว ฮือๆๆๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host