"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมาทักทายพี่ๆน้องๆ หายไปนานมากมาย เอาใว้เจอกันครับ แต่ขอทำโปรเจคจบให้เรียบร้อยก่อนนะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Cargota เมื่อ 16/12/2009 00:52

พี่จะรอที่ทางช้างเผือกนะ คาร์โกต้า อิอิอิ ไปนอนกุมมือดูดาว(มหาลัย) ด้วยกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

แหมๆๆ... พี่ต่อนี่ก้อ... พูดความจิงได้เรื่อยๆ อ่ะเน๊อะ??... 555+

ปอลอ... กลัวน้องสาวจะขายไม่ออกอ่ะจิ?? ... ถึงได้พ ...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 17/12/2009 08:55

เค้าพูดความจิงน้า ดูตาจิ{:funk:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมื่อไทยอากาศดี ไปกางเต้นส์กันเหอะ

พี่หยัดครับ ผมกลัวไอ้ที่พี่หมายถึง มันจะดึงเราเข้าตารางนะพี่ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย katai-kapong เมื่อ 17/12/2009 15:03

ผมม่ายรู้ผมมาว.....ผมจาดึงดาว(มาหาลัย)

ปล.อยากติดตารางใจของ พี่วุ้นเส้น

ต่อ แก้ม น้องเอย 3 คน แล้วเจอกัน 17 นี้ครับ

ปล.กีส มีความสุขมากๆนะ รีบแต่งงานละ บวชก็บวชแล้ว อิอิอิ สมหวังนะน้อง

7.ต่อ+แก้ม+เอย....รวม 2  ที่นั่ง 1 ที่นอน 5555+

รู้เลยเหรอว่าผมจะเตะเมียให้นอนพับไปเลย ..... โหย สุดยอดรู้ได้ไงเนี้ย อิอิอิ

กระทู้นี้แม่ลูกอ่อนผ่านไปได้เลยครับ

เห้ยไม่มีใครคุยกับกระผมเลย อยากมีเพื่อนบ้างเหมือนพวกคุณอ่ะ แบ่งน้ำใจเพื่อนมามั่งดิ555 มีป่าวพวกคับ น้ำใ ...
ต้นฉบับโพสโดย ninja_zx เมื่อ 21/12/2009 08:46

ใครมีสาวเหลือๆส่งไปให้พี่โจ๊ก คุยด่วนครับ อิออิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ขอบคุณพี่เก่ง พี่กล้า พี่เก๋ พี่เอี้ยง และพี่บุญ ด้วยนะครับ ที่มาร่วมแสดงความยินดีกับแฟนผมเมื่อวาน
รถติด อากาศร้อนก็ไม่บ่นให้เราได้ยิน อิอิอิ

และขอบคุณพี่ๆที่โทรศัพท์มาแสดงความยินดี และทุกๆข้อความ ขอบคุณจากใจจริงครับ

อยากให้ถึงปีใหม่เร็วๆ อยากไปเที่ยวววววว

พี่ๆครับ ปีใหม่นี้กินเบียร์หรือเหล้าครับ จะได้เตรียมตัว อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host