"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย้เย อีก 15 นาทีได้กินข้าวแร้วววว
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 14/12/2009 11:47

เย้เย อีก 13 นาทีได้นอนแร้ววววว อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ชื่อเค้าหายอะ

คุณเบิร์ด
- USER : bird_a31
- TEL : 08-6051-6051
- กท. ศณ 7535 จังหวัด กรุงเทพมหานคร
- รถสี : เทา ...
ต้นฉบับโพสโดย bird_a31 เมื่อ 14/12/2009 14:07

ต้องขอโทษพี่เบิร์ดด้วยนะครับ เนื่องจากเวปเรามีการเปลี่ยนแปลงเลยทำให้มีการจำกัดของ ข้อมูลแต่ละกระทู้ (1 กระทู้ใส่ข้อมูลได้ 10000 ตัวอักษร)
ตอนนี้ทำอะไรไม่ได้เลยครับสำหรับหน้า 1 เด๋วคงต้องลบข้อมูลออกไปบ้างเพื่อให้ สอดล้้องกับ เวปไซต์ครับ รอนิดนะครับ
ส่วนจะลบจะเพิ่มตรงไหน เด๋วขอเอาไปคิด 2 คืนครับ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
ใครไปเที่ยวอย่าลืมของฝากนะครับ มีเรื่องถามนิด
งานฉลองปีใหม่นี้ (17-1-53) ใครสนใจแลกของขวัญรึเปล่า
แต่ถ้าใครไม่มีก็ไม่ต้องก็ได้มาเจอหน้าให้จูบก็ดีใจแล้ว อิอิอิ
ถ้าสนใจโพสบอกด้วยนะและควรราคาเท่าไหร่ดี

สำหรับผม ของขวัญที่แลก 500 บาทครับ

กินข้าวกันพี่น้อง......เวลาแห่งการรอคอย อิอิอิ

ผมว่า ขั้นต่ำ 300 ก็ พอ  อันนี้แล้วแต่ ว่าใครจะเอาชิ้นละมูลค่าเท่าไหร่มาจับ

เพราะเกรงใจ น้องๆที่ ยังไม่ไ ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 15/12/2009 12:52

เนื่องจากน้องๆที่ยังไม่ได้งาน แต่งรถจนพี่ๆที่มีงานทำไม่กล้าจอดใกล้ๆด้วย อิอิอิ ว่าไงก็ว่าตามกัน เครือ บ้านผมมีฐานะก็เท่านั้น

ปล.ฐานะยากจน อิอิอิ

แต่เหมือนน้อง ๆ ที่ไม่ได้ทำงาน เงินจะเยอะกว่าพี่ๆ อีกนะเนี่ย ^0^
ต้นฉบับโพสโดย bobo_city เมื่อ 15/12/2009 14:31

น้องโบโบ้มีเหตุผล งั้นจองของน้องโบว์ เอาละว้างานนี้ไม่ต่ำกว่า 3000

ยังเอาบุหรี่มาโบโล่ แลกได้เหมือนตอนเปิดตลาดใหม่ๆ ได้ไหมครับ 555
ต้นฉบับโพสโดย jame_rajasit เมื่อ 15/12/2009 14:47

พี่หยัดเค้าไปแลกกันที่ไหน พาผมไปดูบ้างจิ....17 เอาแผนที่มาให้ผมด้วยนะ เผื่อพี่ไม่ว่างจะได้ไปแลกเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

วันนี้ไม่มีอะไรมาก...เอาเป็นว่า ใครไปเที่ยวเชียงใหม่ ขอของฝากด้วยจร้า.....อิอิอิ

หนมที่พี่กล้ากะพี่เอี้ยงเอามาฝาก ก้ออาหร่อยเหมือนกานค่ะ...
เพื่อนๆ กินกันพุงกางเรยยย เยอะม๊ากกก... อิอิ
...
ต้นฉบับโพสโดย BB18 เมื่อ 16/12/2009 07:53

เอาวิวเชียงใหม่มาทั้งเมือง คงไม่เท่าครึ่งของความสวย น่ารัก ของน้องบี อิอิอิ

ดุจก็...มาแว้วววววววว  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย dudd เมื่อ 16/12/2009 10:04

มาแล้วก็ตั้งวงกันสักเมา ม้าเล่า...อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host