"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ พี่น้อง คิถุงจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อยากไปสามชุกกับเมืองโบราณ รถใครว่างและมีเวลาพาผมไปเที่ยวหน่อย.....;P
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

หิวจัง ใครมาแถวนี้มาเลี้ยงข้าวหน่อยจิ

อาทิตย์นี้มากินเหล้าฉลองบอร์ดใหม่กัน

อาทิตย์นี้เราซ้อมเลี้ยงกันก่อนปีใหม่ มาที่ปั้มกันนะ ส่วนปีใหม่จะจัดที่ไหนมาคุยกันที่ปั้มอาทิตย์นี้นะ

แต่น่าจะเป็นร้านแถวราชพฤก วันที่ 17 เดือน มกราคม 2553 ครับ

ส่วนวันอาทิตย์ที่ 3 เดือนมกราคม เนื่องจากติดปีใหม่และหลายท่านติดธุระไปต่างจังหวัด คงต้องงดมิ๊ตติ้งครับ ไปเจอวันที่ 17 เลย นอกรอบ เมายันเช้า อิอิอิ

ปล.แต่ถ้าสมาชิกจะไปไหนกันก็เข้ามาโพสชวนกันได้นะครับ หรือจะไปเค้าดาว(เค้าตัวเองกับน้องดาว)ก็โพสชวนกันได้นะ

ปีใหม่นี้ เพื่อนๆพี่ๆจะไปเที่ยว ยังไงอย่าลืมตรวจเช็คสภาพรถ เช็คน้ำเช็คลม เพื่อความปลอดภัยนะครับ

ผมเข้าว่าคุณยังอ้างอิงไม่เป็น  ลองคลิ๊กดูนะครับ จะได้เล่นได้สนุกขึ้นน๊าาา ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 11/12/2009 11:29

ผมก็อ้างอิงไม่เป็น

กระซิกๆๆๆ อดมีทติ้งอีกแร้วววว
ต้นฉบับโพสโดย JIJAMEE เมื่อ 11/12/2009 09:28

งั้นคุณกิ๊ฟไปที่ไหนอ่ะ...เด๋วออกจากปั้มเที่ยงคืน เราจะยกพวกตามไป....

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

อาทิตย์นี้ไปม่วนซื่นกัน และส่งท้ายปีเก่า โดยกิจกรรมที่เราทำมา ก็คือมอบกระเช้าให้กับทางปั้ม
พี่น้องมากันเยอะๆนะ จะได้ถ่ายรูปร่วมกัน และเพื่อเป็นการขอบคุณที่ให้เราใช้สถานที่ อ๊วกตลอดปีที่ผ่านมา

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมื่อวาน สนุกมาก กลับบ้านได้ของฝาก ขอบคุณเฮียเก๋มากครับ เอยก็มีขนมกินแล้ว อิอิอิ
วันที่ 17 เดือนหน้านี้เด๋วพาไปเปิดตัว อิอิอิ

ปล.พี่น้องเราเจอกันอีกครั้งนอกรอบ ต้อนรับปีใหม่นะครับ สถานที่และเวลาจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง
แต่วันที่ 17-1-53 ชัวย์ อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host