"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โคโยตี้เคยพาไปครับพี่เปี๊ยก ขย่มเกียร์ผมจะเคล็ดเลย ใช้เกียร์ไม่ได้หลายวัน คงต้องงดครับพี่ อิอิอิ

ปล.โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

สวัสดีวันแห่งความรัก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส
อากาศเย็นสบาย ทำงานพร้อมกับซีรี่เกาหลี 1 เรื่อง อิอิอิ

เรื่องดนตรี...คงไม่มีเวลาแล้วครับ ตอนนี้ทุ่มเทให้กับการถ่ายภาพ...ไม่มีเวลาแกะเพลง ฮือๆๆๆๆ และอีกอย่างตอนหนึ่งเสีย ก็สัญญากับตัวเองว่าจะไม่ทำวงอีก....แต่อยากเข้าห้องซ้อมอ่ะ..คิดถึงกลิ่นแอมป์ กลิ่นสายบาร์ลาคูด้าใหม่ๆ
แต่แกะกันแล้วเล่นขำๆก็น่าสนุกนะ...ฝากบอกเป๋าด้วย คิถุงเหมือนกัน

อยากไปด้วยจัง แต่ยังมะรุ้จักใครเลย -*- ...
ohms1one โพสต์เมื่อ 16/2/2011 19:23

มาเจอกันได้ครับ ใหม่ๆก็เจ็บนิดเดียว อิอิอิ ถ้ายังไงโทรมาถามทางหรือวันมิ๊ตติ้งได้ที่ 089-2002767 นะครับ
ต่อครับยินดีต้อนทรัพย์  เอ้ย...ต้อนรับ

ปล.ตามหน้า 1 อาทิตย์ที่ 20 นี้เจอกันที่ปั้มปิโตนาส ข้างเดอะมอบางแค 5 โมงเย็นจร้า

อาจารย์คนจีนหรา อิอิอิ
โจ๊ก..ใส่กันดิบๆ มันจะสนุกเหรอ ถ้าจะเอาจริงๆ เอาเพลงมาเลย สัก 5-10 เพลง ไปเล่นกันยาวๆเลย แต่ทีมครบแล้วเหรอ พี่กันก็เล่นเป็นนะ สมาชิกใหม่นะ ยังไงลองรวมทีมก่อนเพราะ จะได้ไม่มาเล่นชิ้นเดียวกัน ส่วนพี่ถ้าไปขอเป็น กีต้าร์คอร์ดพอนะ นิ้วไม่ไปแล้ว อิอิอิ

กลับมาทำงาน อีก 1 วัน พรุ่งนี้เราก็ได้เจอกันอิอิอิ

ขอบคุณพี่กล้าพี่เอี้ยงสำหรับของขวัญน้องเอยนะครับ
และพี่เก๋สำหรับเลนส์ตัวละเกือบ 2 หมื่น ที่ซื้อให้ผม จะเก็บไว้บนหิ้งเลย

เจอกันวันที่ 6 เดือนหน้า ก่อนจะออกทริปสวนผึ้งในวันที่ 19-20 มีนา

ก็บอกแล้วว่าพวกเราจะเลื่อนทริปสวนผึ้งรอปืนคนเดียว....จะได้ไม่อ้างว่า บ่ ว่าง อิอิอิ เนอะพี่เปี๊ยก

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host