"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เที่ยงแล้ว....ดูหนังต่อหลังจากกินข้าว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

มิ๊ตติ้งมีวันที่ 23 นี้ครับ และครั้งต่อไปวันที่ 6 เดือนหน้า เราจัดกิจกรรมเตะบอลกันระหว่างทีม HCC ธนบุรี กับแฟนตาสติก
และอาจจะมีอีกทีมมาแจม เนื่องจากสังขาร อิอิอิ เวลาประมาณ 4 โมงเย็น

ปล.สำหรับสมาชิกใหม่ถ้าต้องการเสื้อบอลของทีมเรา ผมจะไปทำให้นะครับสีดำ ราคา 170 บาท ขอ-size ด้วยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เพราะอาราย....มันเพราะอารายยยยย T T

อากาศดี เจงๆๆๆ

พี่เก๋ยังครับ ยังโสด....อิอิอิ นี้แหละที่พวกเราหวั่นใจกัน

ปล.มีแล้วครับชื่อคุณบุญ อย่าเรียกว่าแฟนครับ เรียกว่าคนที่พี่เก๋เคารพบูชาดีกว่า อิอิอิ

หนีไปถ่ายรูปมา 1 วัน รู้เลย สังขาร มันโรยราขึ้นทุกวันกับกระเป๋ากล้อง 6 กิโล ไหล่เกือบหลุด

ปล.ซื้อกระเป๋ากล้องให้ ราคาแพงกว่าค่าจ้าง 3 เท่า คุ้มไหมเนี้ย อิอิอิ

'งอนมีแต่คนรังเกียจ งด เข้าบอร์ด หนึ่งอาทิตย์ แล้วก็  ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 19/1/2011 00:08

โอ๋ๆๆๆ ทูลหัวของนม เด๋วนมจัดการให้ใครทำชายน้อยยยยย

เมื่อวานไปบางรักมา ต้องขอบคุณพี่ใจดีที่พาไปแล้วเลี้ยงข้าว 1 มื้อ ระยะทางบ้านพี่กับบ้านผมรวมแล้ว 50 โลพอดีครับ อิอิอิ แต่โครงการผมตอนนี้คงล้มไม่ทันแล้ว 90 กว่า% แล้ว วะ5555+ ต้องออกตัวขอโทษพี่ใจดีไว้ก่อนเลย

ปล.ไปร้านเกาะเสม็ดเกือบเสร็จพี่ใจดีแล้ว ประทับใจวันเกิด เด็กเสริฟมันครึ๊กครื่นกว่าวันเกิดตัวเองซะอีก ครั้งหน้าต้องไปอีก ไว้ผมเลี้ยงบ้างนะ ...... 1 มาววววว

สมาชิกครับ วันที่ 6 เตะบอลนะครับ ใครต้องการเสื้อบอล โพสบอกด้วยนะครับบบบ แล้วทิ้งเบอร์ไว้ด้วยเด๋วโทรหาครับ

ขอเข้าแก๊งด้วยต้องทำไงครับ
amily โพสต์เมื่อ 19/1/2011 10:52

ไม่ต้องเตรียมตัวครับ เตรียมตับมา เพราะเราตับแข็งไปแล้วหลายคน อิอิอิ
ยินดีต้อนรับครับ ติดตามข่าวได้ที่หน้า 1 ของโซน

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host