"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอบกลับ  kolangcom26

ขอบคุณครับ แล้วถ้าผมจะไปนี่ก็สามา ...
thegang โพสต์เมื่อ 23/12/2010 10:10

ไม่เป็นไรครับอยู่ที่ไหนก็ HCC เหมือนกัน...แต่ถ้าผมไปคลองเตย เผื่อไปแถวบ้านน้าจะได้ไปฝากท้อง 1 อิ่ม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ  kolangcom26

โห น่ากลัวอะ งี้จะกล้าไปเหรอเนี่ย  ...
thegang โพสต์เมื่อ 23/12/2010 12:53

ต้องขอบอกตามตรงว่าเรื่องต่อยตีคงไม่มี ส่วนเรื่องเมาอันนี้ถ้ามามิ๊ตติ้งลองถามพี่อ๊อดว่าด่านหน้าบ้าน โหดขนาดไหน พี่เค้าสันทัดเรื่องบำเพ็ญประโยชน์

ส่วนกิจกรรมของทางโซนเรามีเกือบทุกเดือน และกิจกรรมของทางคลับก็มีแบบต่อเนื่องครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เมื่อวานลูกสาวไอตลอดคืน กว่าจะได้นอน ตี 3 กว่าๆ...รู้อย่างงี้ให้ไปไอที่ห้องคาราโอเกะดีกว่า ไม่น่ารีบกลับเลย อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

-อยากเห็นพี่เก๋เต้นโคโยตี้....ออกงานเมื่อไหร่บอกด้วยนะ
-พี่อ๊อดมาทุบที่บ้าน เด๋วจะเลี้ยงหนมจีนให้อิ่มเลย
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส เหลือเวลาทำงานอีก 1 วันก่อนจะหยุด มีความสุขกันมากๆครับ

สวัสดีปีใหม่ครับ พี่น้อง HCC Thonburi

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส สำหรับการทำงานของปีนี้

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/1/2011 17:16 โดย kolangcom26

โย่ว..เช้าที่แสนสดใสครับ

อาทิตย์(9 มกราคม 2554)นี้มิ๊ตติ้งที่ปั้มปิโตนาส กาจญาภิเษก ที่เดิม เวลา 5 โมงเย็นนะครับพี่น้อง

ปล.ปั้มเปิดแล้ว ไปต้อนรับกันหน่อย อิอิอิ สวัสดีปีใหม่ครับ

วันพุธที่สดชื่น...ตั้งใจทำงานกันพี่น้อง อิอิอิ

ไปหรือ เราหน่ะ ???
bronzesun โพสต์เมื่อ 5/1/2011 12:08

น่าจะนะพี่ แต่อาจกลับก่อน มาดูบอลนัดหยุดโลก อิอิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host