"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
อากาศดี หลังจากเมื่อวานฝนตก พรุ่งนี้อากาศแจ่มใส โย่ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สวัสดีครับ ผมชื่อเอกนะครับ เป็นสมาชิกใหม่ของบ้านนี้ ...
akezakub โพสต์เมื่อ 18/12/2010 21:58

ยินดีต้อนรับครับ ติดตามกระทู้และมิ๊ตติ้งได้ที่หน้า 1 ของโซนนะครับ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส เมื่อวานไปถ่ายรูปสนุกมาก ครอบครัวน้องเบลน่ารักมักๆๆๆๆ
แล้วจะนำภาพมาให้ชมกันนะพี่น้อง ขอเวลาปรับสีแปบนึง
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

คุณเอกมาได้เลยครับ ร้านร่มไม้ริมนา สาย 5 ห้องรักดิน ประมาณ 5 โมงเย็น หรือโทรมาหาผมก็ได้นะ 089-2002767 ต่อครับ ยินดีต้อนรับมากๆเลยครับ

พี่เอ พี่หยัดไปกินข้าวกัน อาจารย์เลี้ยง วันที่ 26 นี้ที่ร่มไม้ริมนา สาย 5

ช่วงนี้ไปไหนไม่ได้เลยครับ ต่อโก๋ พ่ออาการไม่ค่อ ...
jame_rajasit โพสต์เมื่อ 22/12/2010 08:01

ขอให้หายไวไวนะครับพี่หยัด.....

อาทิตย์นี้กินเลี้ยงนะครับพี่น้อง อิอิอิ 1 เมา

ระยะเวลาเปลี่ยนแปลง แต่ความรู้สึกดีๆไม่เคยเปลี่ยนไป บ้านน้อยๆหลังนี้ ยังอบอวลไปด้วยความห่วงใยกันเสมอครับพี่ๆ

อยากร่วมกิจกรรมกับทางคลับต้องทำไงอ่ะครับ พอดีไม่ค่ ...
thegang โพสต์เมื่อ 22/12/2010 16:08

กิจกรรมของทางคลับจัดกันอย่างต่อเนื่องครับ ติดตามรายละเอียดได้ที่หน้าแรกของคลับ
ส่วนกิจกรรมของทางโซน เรามีเลี้ยงปีใหม่เล็กๆกันที่ร้านร่มไม้ริมนาสาย 5 วันอาทิตย์ที่ 26 นี้ 5 โมงเย็นครับ
(สอบถามเส้นทางได้ที่ 089-2002767 ต่อครับ)

และอีกหนึ่งกิจกรรมคือวันที่ 3 เดือนมกราคม สำหรับสมาชิกที่ไม่ได้ไปไหน ผมจัดทริปถ่ายภาพ ถนนราชดำเนิน เริ่มจากภูเขาทอง - วัดพระแก้ว ครับจอดรถที่พาต้าปิ่นเกล้า เจอกัน 9.30 น.ครับบบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host