"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่เก๋จะไปไหนหรอ
ผมก็แอบมาดูแบบเงียบๆเสมอๆ ไม่ได้ห ...
sirapob โพสต์เมื่อ 26/11/2010 09:03

คิดถึงเสมอครับพี่เอ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว.....เช้าที่แสนสดใส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

รอเวลาเลิกงาน...อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

- ถุงหมดขอน้องมดจิ อิอิอิ
- หายไปไหนได้ก็วันหยุดไม่ได้เข้าเนตเลย ไปแอ่วมา อิอิอิ

เจ๊ มด เหรอ ไม่ได้คุยกัน มา น่าจะ ปีสองปี แล้วหล่ะ เค ...
endofsaleman โพสต์เมื่อ 29/11/2010 10:16

ไกลไป...ผมไปเดอะมอร์มา อิอิอิ

โย่ว...เช้าวันอังคารที่แสนสดใส

.....อากาศอบอุ่น แต่ทำไมเราขาดความอบอุ่น งั้นต้องหาอะไรอุ่นๆทำสักหน่อย

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

เปลี่ยนทรงสเกิ๊ตเนี้ยแน่นอนครับเบียร์ แต่เพื่อความสวยงาม

พี่ว่าถ้าจะเปลี่ยนเอาไปถอยชนเสา แล้วเปลี่ยนอันใหม่เลย เอาใบเครมไปหาสเกิ๊ตเองแล้วเอาบิลไปเบิกศูนย์ อิอิอิ

อิ่มข้าว จากนี้ไปก็เป็นเวลานอน อิอิอิ

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เอารถไปติดสเกิ๊ตมาเลยมาสายเลยเรา อิอิอิ สวัสดีครับทุกยูสเซอร์

สเกิร์ต ทรงอ่ะไรอ่ะพี่โก๋
endofsaleman โพสต์เมื่อ 3/12/2010 08:07

เอารถไปชนมา ได้ทรงศูนย์ครับ แต่ของเดิมเป็นมูเก้น2 พอไปติดตัวศูนย์ท้ายเลยไม่ค่อยใหญ่เท่าที่ควร
แต่เขาบอกว่าถ้าไม่เอาก็ให้ไปติดข้างนอกเองแล้วเอาบิลมาเบิกเงิน แบบว่าผมกลัวเสียเวลาเลยเอาไว้ก่อน

ปล.วันนี้ต้องไปแก้ท่ออีกนิดเพราะว่ายื่นออกมาเยอะ อิอิอิ
ปล2. โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host