"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ฟิตกันรึยังพี่น้อง....ไปจ๊อกกิ้งกันบ้างนะ....เด็วอาทิตย์นี้จะเป็นลมกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

วันนี้เป็นวันดี...สงสัยแอบนอนหลับดูชิงร้อยคืนนี้ อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อากาศวันนี้ดีเป็นยิ่งนัก เสียอย่างเดียว ลูกมาปลุกตี5ครึ่ง.....

น้อยเอยตื่นเลยมาปลุกแล้วกระซิปบอกว่า......................

อ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 3/11/2010 10:26

ผมหนาวผมไม่ใช้ผ้าห่ม.....เพราะครอบครัวผมอบอุ่นเสมอครับ อิอิอิ

จริงอะ
ช่วงนี้งานเยอะ ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่านอะ
แต่อย ...
markpanthong โพสต์เมื่อ 3/11/2010 21:30

ผมอยู่ทีมเดียวกันมันจะดูไม่ดี...งั้นผมจะฝากเพื่อนผมที่อยู่ทีมตรงข้ามสอยให้ครับ
จะสอยให้เหมือนมะม่วงเลย

ปล.คิถุงน้า

บรรยากาศเปลี่ยนไป แต่หัวใจยังเหมือนเดิิม...คนหัวใจสิงห์ อิอิอิ

อิ่มจัง...ล่อข้าวมันไก่ หนังเยอะพิเศษ ไป 1 จาน เตรียมความพร้อมอาทิตย์นี้.....วะ5555+

แวะมาทักทายคับ ห่างหายไปนานคับ
Jiggoromantic โพสต์เมื่อ 4/11/2010 13:36

ห่ายไปนานแต่อย่าหายไปเลยนะ...อิอิอิ

ปล.โย่วเช้าที่แสนสดใส

เที่ยงแล้ว กินข้าว อิ่มจัง......
เมื่อเช้า บริจาคเลือด อิ่มใจ......

ชำระเงินค่าเสื้อได้ที่ใครครับ pm เลขบัญชีมาเลยครับ อ ...
peaker โพสต์เมื่อ 5/11/2010 23:08

ผมฝากเสื้อไว้ที่พี่เก๋ ติดต่อพี่เก๋ได้เลยครับ

ปล.กลางเดือนมกราคม ผมจะจัดเตะบอลอีกยังไงก็เชิญนะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host