"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สำหรับสมาชิก ที่จะไปเตะบอล ลงชื่อด้วยนะครับ ทั้งตัวท่านเองและเพื่อนที่จะมาร่วมเล่นบอลกัน

ร่วมลงชื่อเพื่อแบ่งทีม ทีมละ 6 คนไม่รวมสำรอง
ทีมสีดำ
1.
2.

ทีมสีขาว
1. ต่อ โก๋หลังคอม - XL เบอร์ 26
2. นัท ทามารุ(หลานผมเอง) - L เบอร์ 69

ปล. เสื้อบอลไม่น่าเกิน 200 ครับ ราคาจริงๆจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ลงชื่อก่อน 17.00 วันจันทร์นะครับ
แบบเสื้ออาจเปลี่ยนแปลง ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สำหรับสมาชิก ที่จะไปเตะบอล ลงชื่อด้วยนะครับ ทั้งตัวท่านเองและเพื่อนที่จะมาร่วมเล่นบอลกัน

ร่วมลงชื่อเพื่อแบ่งทีม ทีมละ 6 คนไม่รวมสำรอง
ทีมสีดำ
1.โอ๊ต Z_oat_X - L เบอร์ 11
2.

ทีมสีขาว
1. ต่อ โก๋หลังคอม - XL เบอร์ 26
2. นัท ทามารุ(หลานผมเอง) - L เบอร์ 69

ปล. เสื้อบอลไม่น่าเกิน 200 ครับ ราคาจริงๆจะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง ลงชื่อก่อน 17.00 วันจันทร์นะครับ
แบบเสื้ออาจเปลี่ยนแปลง ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

พี่ๆน้องๆ ลงชื่อกันด้วยนะครับ สนามบอลผมจะไปจองอาทิตย์นี้ครับ

ปล.ฝากโทรบอกเพื่อนๆสมาชิกด้วยนะครับ

ปล.2 พี่เก๋ พี่กล้า...ลงชื่ออ่ะยางงงงงงงงง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22/10/2010 22:45 โดย kolangcom26

ได้เลยครับ ขอเลื่อน เตะบอลไปวันอาทิตย์ที่ 7 พฤษจิกายน
วันอาทิตย์นี้ผมจะเข้าไปจองสนามครับ

ส่วนเสื้อ ไม่ได้จำกัดนะครับว่าทุกคนต้องมี วันเตะจริง ใครมีเสื้อสี(ดำ,ขาว ก็ใส่มาได้เลยครับ)
แต่ถ้าใครอยากได้เสื้อ ก็จะไปทำมาให้ครับ(แต่อาจจะไม่เป็นตามแบบนะครับ)
สมาชิกที่ต้องการเสื้อ ขอรายชื่อไม่เกินวันพุธนี้นะครับ(ก่อน 5 โมงเย็นวันพุธ)

สำหรับสมาชิก ที่จะไปเตะบอล ลงชื่อด้วยนะครับ เลือกทีมและสีเสื้อเลยครับ ทั้งตัวท่านเองและเพื่อนที่จะมาร่วมเล่นบอลกัน

ทีมสีดำ
2.

ทีมสีขาว
1. ต่อ KOL@NGCOM26 - XL เบอร์ 26
2. นัท NUT - L เบอร์ 69

วันที่ 23 ตุลาคม 2553
โยนโบลลิ่ง ที่เมเจอร์ปิ่นเกล้าครับ...4โมงเย็น - 1 ทุ่มครับ

ปล.สอบถามได้ที่พี่กล้าจร้า โทรไปได้เลยครับพี่น้องงงงงง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/10/2010 08:49 โดย kolangcom26
สมาชิกใหม่ไปเตะด้วยได้มั้ยอ่ะครับ
geantong โพสต์เมื่อ 23/10/2010 01:22

ยินดีต้อนรับมากๆเลยครับบบบบ ลงชื่อและเลขหลังเสื้อได้เลยครับ หรือว่าจะนำเสื้อมาเอง ก็แจ้งได้เลยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 25/10/2010 08:48 โดย kolangcom26

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

(หากไม่ต้องการเสื้อ ให้เตรียมเสื้อสีขาวหรือดำมาด้วยนะครับ)
ร่วมลงชื่อเพื่อแบ่งทีม ทีมละ 6 คนไม่รวมสำรอง ขอเบอร์หลังเสื้อของแต่ละท่านด้วย
- ทีมสีดำ
2.

- ทีมสีขาว
1. ต่อ KOL@NGCOM26 - XL เบอร์ 26
2. นัท NUT - L เบอร์ 24
3. เก๋ bronzesun - XL เบอร์ 69

เสื้อบอลผมจะไปสั่งซื้อและทำเลขหลังเสื้อวันพุธนี้นะครับ ขอให้ลงชื่อก่อนวันพุธ 17.00 น. สำหรับสมาชิกที่ต้องการเสื้อไว้ใช้ครั้งต่อๆไป

ปล.ผมจ่ายตังค์จองสนามไปแล้วนะครับ วันที่ 7 เวลา 13.00-15.00 น.สนาม 1
นัดเจอเวลา 12.30 น. ที่สนาม

13.00-13.20 วอล์มร่างกาย บนสนามบอล
13.20-14.00 ครึ่งแรก (เปลี่ยนตัวได้ตลอดเวลา)
14.00-14.20 พักครึ่งแรก
14.20-15.00 ครึ่งหลัง (เปลี่ยนตัวได้ตลอดเวลา)
15.00 น.เดินทางไปร่วมรับประทานอาหารเย็นกัน ที่ร้านริมไม้ริมนาสาย 5

UP DATE มิตติ้งเตะบอลวันที่ 7/11/10 เวลา 13.00 น.
- ทีมสีดำ
2.กล้า KAKA - L เบอร์ 22
3.อ๊อด SUPERAOD - XL เบอร์ 7

- ทีมสีขาว
2. นัท NUT - L เบอร์ 24
3. เก๋ bronzesun - XL เบอร์ 69

ปล.ลงชื่อครับอัพเดจทุกชั่วโมง

เพื่อนๆพี่ๆ หากมี คนรู้จัก ขอเชิญนะครับ มาร่วมสนุกกัน ลงชื่อเพื่อนๆของท่านและเบอร์ด้วย จะได้อัพเดจให้ครับ
มาได้เลยไม่จำกัดจำนวน

ปล.ไม่ต้องห่วงเรื่องคนนะครับ ผมมีเพื่อนที่จะมาร่วมเล่นอีก 4-5 คน แต่จะแบ่งกำลัง
ไม่ให้ได้เปรียบเสีบเปรียบกันมากเกินไป รายชื่อเพื่อนผมจะนำมาเสริมเย็นวันพุธครับ
(ไม่ต้องห่วงครับ เด็กปั่นที่ผมสอนๆมาทั้งนั้น อิอิอิ)

ปล.ค่าเสื้อ ตัวละ 120 บาทครับ(ไม่มีสกรีนชื่อเพราะค่าบล็อค ชื่อละ 250 บาทแต่พี่อ๊อดเด๋วผมเอาเมจิกเขียนให้)
ค่าสกรีนเลขหลังเสื้อ คนละ 20 บาท
ค่าสนามหารตามจริง(ค่าสนาม 700 บาท/2ชั่วโมง)

เห็นรายชื่อ แค่นี้ก็รู้ แล้ว ว่าสีขาวชนะ เหอๆๆ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 25/10/2010 13:17

ผมมีพี่เก๋ อุ่นใจเสมอ......เด๋วถ่ายรูปให้ ตอนพี่โดนเสียบผมจะจัดให้งามๆเลย

ปล.ผมจะยืนเคียงข้างพี่เสมอ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host