"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โย่ว..เช้าที่แสนสดใส

ตอนนี้ผมฟิตร่างกายแล้วน้า รอเตะบอลโซนเรา....แต่......ขอรวบรวมสมาชิกก่อน อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่หยัดขายรถไปแล้ว แต่มิตรภาพยังอยู่นะพี่ เหงาๆเข้ามาป่วนที่บ้านหลังนี้ด้วยนะครับ

ปล.ทีมบอล
ตอนนี้ได้ ต่อโก๋ นิว พี่กล้า พี่เก๋(คนนี้ผมให้เป็นศูนย์หน้าทีมผม อิอิอิ) ครบ 12 คนไปหาสนามเตะกันเลย วะ555+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

สมาชิกเตะบอลเพิ่มขึ้น ส่วนสนามไม่ไกลครับพี่ดุจ อิอิอิ แต่พี่เอี้ยงกลัวว่าสาวๆ จะไม่มีอะไรให้เล่น
เลยจะหาสนามที่มีแบบสระว่ายน้ำ ซาวย์น่า ฟิตเนตประมาณเนี้ยครับ

ตอนนี้ได้สมาชิกครึ่งทีมแล้ว ต่อ นิว พี่โอ๊ต พี่กล้า พี่ดุจ พี่เก๋ ขาดอีก 6

ทำไม นิว เปลี่ยน รูป user ไม่ได้ อะ
NewKunGZa โพสต์เมื่อ 30/9/2010 16:03

น่านสิไม่มีรูปนิวเลย เห็นแต่ฟอร์ด สพชัย หันข้าง...อิอิอิ

ปล.พี่โอ๊ต ถ้าจะเอานักเตะต่างชาติที่มหาชัย...ผมขอดาวซันโวลนะ...ยิ่งเบอร์ตองยิ่งดีเลย
อยากเอามาวิ่งในหัวใจ

พี่ติ่ง ว่างๆไปถ่ายรูปด้วยกัน...อยากได้ทักษะขั้นเทพพพพพพพพ จากอาจารย์ปู่

ปล.เจอกันที่งาน  โฟโต้แฟร์ 2010

-โจ๊กไปเตะบอลกัน(อิอิอิ...หาสมาชิก)
ฝนตกทุกวัน อากาศน่ากินเบียร์

อยู่ใต้ฟ้า...อย่ากลัวฝนครับนิว...
dudd โพสต์เมื่อ 1/10/2010 10:33

ดุจเห็นนิวบอกว่าฝกตกออกไปไหนไม่ได้ มือเปือยข้อมือเคร็ดหมดแล้ว

เพราะต้องซักผ้าบิดผ้า...อิอิอิ

อูยยยย...
ข้าน้อย มิบังอาจ
คอมแพคมิอาจ เสมอdslr ฉันใด
...
sukinee โพสต์เมื่อ 1/10/2010 10:11

ก็ไหงอาจารย์ปู่บอกว่าอาวุธไม่ได้อยู่ที่กระบี่ แต่อยู่ที่หัวใจ...

เช่นจา พนม องค์บาก 3 เป็นคนอื่นตายไปแล้ว แต่พี่เทียน ยังยืนหยัดสู่ด้วยจิตใจ

พี่อ๊อดผมก็อยากเหนื่อยกับงานใหม่เหมื่อนพี่เหมือนกัน... อิอิอิ

ปล.โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

พี่กล้าถ้าจัดมิตติ้งที่ไหนเข้ามาแก้ที่หน้า 1 ได้เลยนะครับ ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้ตามข่าว

ช่วงนี้หมกมุ่นกับ ความหนุ่มของตัวเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host