"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
http://www.hondacityclub.com/boa ... mp;extra=#pid907389

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย ไข้เก่ายังไม่ค่อยหายไข้ใหม่ ก็จะมาเยือนอีก

ปล.ใครรู้จักโปกเกอร์ขายประกัน รบกวนโทรมาหาหน่อยนะครับ ประกันจะหมดแล้ว
ตอนนี้กำลังดูเรื่องราคาอยู่ ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

จัดทริปไปเมืองโบราณ ช้างสามเศียรไหม.....แค่คิดเฉยๆนะ อยากไปถ่ายรูปอ่ะ

พี่เก๋-เค้าเป็นแค่หมู 3 หัวตัวเล็กๆ อิอิอิ
พี่นิว - ไม่ได้ไปไหน ยังอยู่ในใจเสมอ อิอิอิ

HBD น้ดงดุจย้อนหลังด้วนนะครับ

ปล.อาทิตย์นี้มิ๊ตติ้งที่ปั้มเหมือนเดิม

ยางยู่งับ....แต่ติดฝนนิโหน่ย อิอิอิ

ข้ออ้างที่ไม่ได้ไปปั้มเมื่อวาน คือน้องเอยเป็นหวัดน้ำมูกเหลืองอ๋อยเลย....

ปล.คิถุงพี่ๆทุกคนนะครับบบบบบ

เนื่องจาก สมาชิกในโซนของเรา อาจจะมีบางท่านติดภาระกิจ ทำให้ไม่สามารถมามิ๊ตติ้งที่ปั้มวันอาทิตย์ได้

ทางโซนของเราจะทดลองปรับเปลี่ยนการมาพบเจอกันของสมาชิกให้เหมาะสม กับความสะดวกของสมาชิกส่วนใหญ่
โดย ในวันเสาร์ 25/9/10 นี้ เราจะไปตีแบตกัน ที่สนาม T.thailand พาต้า ปิ่นเกล้า เวลา 17.00 น.

และหลังจากนั้นเราอาจจะมีนัดว่ายน้ำ เตะบอล ทานข้าว สร้างกิจกรรมเพื่อให้สมาชิกร่วมสนุกกัน ส่วนนัดเจอกันที่ปั้ม
ก็คงจะมีอยู่ ยังไงรบกวน ก่อนออกมามิ๊ตติ้ง ตรวจสอบกิจกรรมที่หน้า 1 ของโซนอีกครั้งนะครับ

ปล.สมาชิกท่านใดไปสนามแบตไม่ถูก สอบถามทางได้จากพี่กล้านะครับ

ปล2. ยินดีกับ บาบาตอฟ ด้วย 3-2 คราวหลังนัดไปเตะบอล หลังเสื้อผมจะสลักชื่อ ปาร์ค จีซอง ทำไงได้
คนมานมีฟามสุข

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21/9/2010 09:47 โดย kolangcom26

อยากไปเตะบอล....ใครชอบทีมอารายจะได้ดูสีเสื้อให้ถูกเวลาแข่ง บอกกันด้วยนะจ๊ะสำหรับ
คนที่อยากไปเตะบอล คนละ 2 ทีม 2 สี

ผมชอบ แมนยู สีแดงจร้าาาาา ริวมาร์ดริก สีขาว

ปล.ใครมีทีมในดวงใจอยากใส่เสื้อทีมอะไรมาเตะก็ได้นะ แค่อยากรู้โทนสีจะได้แบ่งทีมถุก

พรุ่งนี้ประกาศผลสอบ กพ. คนสมัครทั้งประเทศ 6 แสน ตำแหน่งว่าง 10,000 เอาน่าถ้าผ่านก็เป็นก้าวแรกสู่ประตู
ข้าราชการ

ปล.ถ้าผ่านเด๋วเลี้ยงข้าวที่บ้านริมน้ำ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host