"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2010 22:38 โดย kolangcom26

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31/7/2010 22:37 โดย kolangcom26

อาทิตย์นี้ งด มิ๊ตติ้งนะครับ เจอกันวันที่ 8 สิงหาคม 2553

ปล. ยังไม่หายไปไหนครับ มิ๊ตติ้งยังมีเหมือนเดิม และจะมีตลอดไป แต่เนื่องจากสถานะการณ์ ต่างๆทำให้หลายๆอย่างเปลี่ยนไป หลายๆคนมีครอบครัว หลายคนเปลี่ยนรถ หรือติดธุระอื่นๆ ทำให้การพบปะกันไม่เหมือนเมื่อก่อน

สมาชิกเก่าผมว่ายังติดต่อกันอยู่ แต่อาจจะไม่ได้ใช้ห้องนี้ในการติดต่อ เลยทำให้ดูเงียบๆไป และต้องยอมรับกันว่า
โซนเราไม่มีสมาชิกใหม่เพิ่มเติม ก็เลยยิ่งเงียบไปใหญ่ ยังไงก็ขอฝากสมาชิกเดิมให้เข้ามาห้องนี้กันบ้างนะครับ

ส่วนในการมิ๊ตติ้ง คงจะต้องพูดคุยเพื่อปรับเปลี่ยนให้เหมาะสมกับสภาพโซนต่อไป

ผมตอนนี้ติดภาระกิจ ที่ต้องทำเพื่ออนาคต เลยอาจจะห่างหายไปสัก 2 อาทิตย์ ยังไงมีเรื่องให้รับใช้โทรมาหาได้เลยนะครับ

สมาชิกทุกท่านครับเหมือนเดิมครับ ก่อนออกมามิ๊ตติ้ง กรุณาเช็คหน้าแรกของโซนด้วยนะครับ เพราะอาจมีการเปลี่ยนแปลง ขอบคุณจร้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

ที่ ปั๊มเข้ามีคลับอื่นมายึดไปแล้วมั้งพี่ zone Thonburi  ...
Z_oat_X โพสต์เมื่อ 31/7/2010 13:43

เค้าเป็นเสากิโล...อิอิอิ ไม่หายไปไหนครับ เนตที่ทำงานโดนปิด นี้ก็มานั่งเล่นที่ห้องหลาน
พี่โอ๊ดก็มาเป็นเสาหลักให้ด้วยสิครับ จะได้มาช่วยกันให้โซนครึกครื้น
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โย่ว....เช้าที่แสนสดใส

อยากกินเหล้าเคร้านารี.....อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

ในที่สุดก็เข้ามาได้ซ้าที......ใครไปพัทยา อยากบอกว่า เค้าอิจฉามากกกกกกกก อย่าลืมขนมและของฝาก

เดือนหน้าไปร้านคาโอเกะกันนะพี่น้อง.....เก็บตังค์เก็บเห็ดรอได้เลย อย่าลืมขอวีซ่าคุณแม่ล่วงหน้ากันนะครับ

พี่เก๋...จัดหนักเลยไหม เด๋วหาเด็กไปจัดให้ ...

ปล.บางครั้งความรู้ก็อาจจะแลกมาด้วย ประสพการณ์...แต่มันทำกับพี่.............ฆ่ามานนนนน

ข้ามันลูกทุ่ง ข้านอนมุ้ง 4 สาย ผูกด้วยเชือกจูงควาย...อิอิอิ เกี่ยวกันไหมเนี้ย

พี่อ๊อดดังใหญ่แล้ว...แต่คุณโอ๊ตน่าจะจำผิดเรื่อง ถ้าอยากเห็นหน้าเต็มๆและมีบทพูดต้องไปหาที่คลองถม เรื่อง..
แอบถ่าย สาว(บ้าน)บางแค....อิอิอิ

ปล.รักนะเฮียอ๊อด

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ อิอิอิ มาช้าไปโหน่ย

ปล.ศุกร์หันหวากันครับพี่น้อง

โย่วเช้าที่แสนสดใส...คิถุงพี่ๆจัง เด๋วไปร้องโอเกะ ผมจอง 7 เพลงนะ อิอิอิ

ไม่มีคนตอบเลย แงแง
endofsaleman โพสต์เมื่อ 29/8/2010 22:04

วันอาทิตย์ที่ 5 กันยายน 2553 เวลา 17.00 น. ไปทานอาหารและไปร้องเพลงคาราโอเกะกัน ร้านมาเรีย ถ.ราชพฤกษ์ นะครับ อิอิอิ

ปล.มาตอบช้าอย่าน้อยใจน๊ะ

เมื่อวานไปซื้อของที่ศูนย์ประชุมสิริกิต ไปเจอคุณบอยด้วย แต่เสียดายไม่ได้อุดหนุนเพราะรถจอดไกลมาก
แค่ซื้อของนิดหนอ่ยหมดเกือบ 2 หมื่น...ใครมีข้าวเย็นเด๋วผมไปกินด้วยนะ คนละมื้อ มื้อละวัน อิอิอิ ตังค์หมดแย้ววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host