"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พี่ต่อ เขาเก่งโฟโต้ชอป ภาพก็เลยสวยคมชัด อย่างนี้หล ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 5/7/2010 14:46

เฮาเจ็บขะนาดดดดดดด

ปล.เฮ้าท์....อยากไปเดินที่นครปฐม..หาโอกาศอยู่ เด๋วไปจะโทรบอกนะหาคนเลี้ยงข้าว อิอิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/7/2010 16:19 โดย bronzesun

แจ้งให้เพื่อน ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 5/7/2010 16:12

เฮาเจ็บ...อีกแล้ว

ปล.ใครรถเสียโทรมาหาผมได้นะ....24 ชั่วโมง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

นอนกันได้แล้วพี่น้องเก็บแรงเชียร์ ฮอลแลนด์พรุ่งนี้ อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

เชียร์ฮอลแลนด์ แต่กินลาบที่บ้านตอนตี 1.30 อิอิอิ
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เคยได้ยินผ่านๆ คุณแก้มเล่าว่า ไปซื้อหมูที่ตลาดแต่เ ...
bronzesun โพสต์เมื่อ 6/7/2010 11:01

ไม่เคยกลัว.....

คืนนี้ใครมาครับ อุรุกวัย หรือ ฮอนแลนด์

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

วันนี้เชียร์สเปน.....อิอิอิ อยากเห็นคนเยอรมันกินปลาหมึก

แล้วเราจะได้เหนดีกัน พี่ โ ก๋ !! !!! !
JIJAMEE โพสต์เมื่อ 7/7/2010 11:18

คงต้องแสดงความเสียใจล่วงหน้านะครับ อิอิอิ

ไปกินปลาหมึกกัน......
bronzesun โพสต์เมื่อ 7/7/2010 13:51

ผมว่าปลาหมึกเสี่ยงทายนัดนี้มีแต่เสียกับเสีย

1. เยอรมันชนะ.....ปลาหมึกก็จะหมดความน่าเชื่อถือ ความดีที่เคยสะสมมาพลันหายไปกับสายลมจอย
2. เยอรมันแพ้....นี้จะหนักหน่อย จิ้งจกทักยังหยุดแล้วนี้ปลาหมึก บรื๋อ...ทักซะละเหี่ยใจ อิอิอิ

ปล.ไม่อยากให้คิดมากดูเป็นเกมส์กีฬา...แต่

เยอรมันต่อครึ่งลูก อิอิอิ

ขอเข้าแกงค์ด้วยค่า แต่เวลามีตติ้งอาจจะไม่สะดวกไป เท ...
nu-orn โพสต์เมื่อ 7/7/2010 23:22

ยินดีต้อนทรัพย์ เอ้ยต้อนรับครับ

ทุกคำถามมีคำตอบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host