"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากเที่ยวน้ำตกอ่า ไปทะเลกลัวเปียก
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 16/6/2010 12:10

พี่กลัวเปียกหรือกลัวบานาน่า โบ๊ต.....เห็นสาระร่างครั้งที่แล้วที่บางแสนยังขำไม่หาย ดีนะผมไม่ไปเล่นด้วย ชิงเล่นทรายข้างทะเลมีความสุขกว่าตั้งเยอะ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

โย่ว...เช้าที่แสนสดใส

คิดถุง ทุก user เด้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ความจริงกับความฝันห่างกันเพียงหลับตา แต่ความฝันสัมผัสไม่ถึงเท่านั้นเอง

เสาร์นี้ ดูบอลที่ไหนดี
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 17/6/2010 12:43

โรงน้ำชา.......

แรง เอาไมเคิล มาล้อเล่น
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 17/6/2010 14:01

อย่างงี้ต้องจับมาคลึงเป้า

ไปดูจับจ่าสิครับพี่ น้ำไฟพร้อม วิธีการก็ไม่ยาก กินเบียร์ไปก่อน...จากนั้นหาด่านเหมาะๆ ขับรถฝ่าไปเลย......

อยากไปเที่ยว เปิดหูเปิดตาในโลกกว้าง.......

อาทิตย์นี้มิ๊ตติ้งนะพี่น้อง

แต่ผมสิงานเข้าเมื่อวาน เพราะพี่เขยจะยกขโยงขับรถตู้ไปกินซิตเลอร์ ที่เดอะมอร์บางแค แล้วผมจะมามิ๊ตติ้งได้ไงเนี้ย
....ถ้าเบี้ยวครั้งนี้ลืมหน้าผมแย่เลย.....เอาเป็นว่าถ้าไปอาจจะอยู่ได้ไม่นานนะครับ ติดภาระกิจรับใช้ชาติ ฮือออออ

ก็ ให้ไมเคิล ไปกินแทน สิ
ต้นฉบับโพสโดย endofsaleman เมื่อ 19/6/2010 11:13

บอกไมเคิลแล้ว ไมเคิลบอกว่าไม่ว่าง นอนเฝ้ารากมะม่วงอยู่......อิอิอิ

แจ้งข่าวครับ

เนื่องจากช่วงนี้อยู่ในช่วงฟุตบอลโลก 2010 (11/6/10 ถึง 12/7/10)
ทางโซนธนบุรีจึงขอ....งดการมิ๊ตติ้ง อย่างเป็นทางการออกไป เพื่อให้สมาชิกได้สนุกกับบอลโลกครบทุกแมต

โดยกำหนดอย่างไม่เป็นทางการ เราจะเจอกันอีกครั้งวันที่ 18/7/10 แต่สถานที่ถ้าไม่สัญจร ก็จะเข้าปั้มก่อนโดยผมจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนะครับ

ปล.แต่หากพี่น้องสมาชิกอยากเชียร์บอลโลก ด้วยกันสามารถนัดเจอกันได้ตามสถานที่ต่างๆ แล้วผมจะเอาไปวางที่
หน้า 1 ให้ครับ เพียงแค่โพสสถานที่และวันเวลาไว้ ขอบคุณมากครับ

โย่ว.....เช้าที่แสนสดใส

เย็นนี้โปตุเกสVSเกาหลีเหนือ เชียร์ให้มันส์กันไปเลยครับพี่น้อง

เมื่อวานผ่านปั้มแล้วคิถุงเจงๆๆๆๆๆๆๆ

ปล.ผมได้ยินข่าวแว่วๆ ว่าปั้มเปลี่ยนผู้บริหาร และปรับระยะเวลาในการให้บริการ
- ปั้มปิดบริการ 22.00 น.
- ไฟศาลาปิด 23.00 น.
แต่ผมคิดว่าผลกระทบคงไม่ถึงพวกเรา เพราะเรานัดเจอกัน 5 โมงเย็น เลิกก็ราว 2-3 ทุ่ม

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host