"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสียงตอนเปลี่ยนเกียร์พวกรถแต่ง

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/2/2014 01:33 โดย pluemkp2011

มันต้องไปแต่งหรือทำอะไรอย่างไงครับถึงเสียงอย่างงั้น เห็นมีมานานแล้วเขาเรียกว่าอะไร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19/2/2014 00:33 โดย pluemkp2011

ใช้รถเกียร์ auto สงสัยติดไปคงใช้ไม่ได้สิครับอย่างงี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ผมว่าถ้าติดเอาแบบมันๆฮาๆ ก็ได้อยู่คับ แต่พวกรถ Super car ...
rnon โพสต์เมื่อ 21/2/2014 16:42
ถ้ารถเดิมๆlamborไม่เปลี่ยนเกียร์เสียงแบบนี้ครับ นอกจากโมมาแล้ว ในคลิปก็มาโมมา 1500 hp

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host