"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รอน้ำลดลงอีกซะหน่อยป่ะตาออด   เขากลัวน้ำง่ะ ...
dida โพสต์เมื่อ 3/11/2010 15:05

จาปายไหนกาน แวะรับด้วยน๊าาา
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีคร้าบ...ไม่เป็นไรคับสาวๆของเราตามไปเยอะคับ
ยังไงเ ...
nuaod โพสต์เมื่อ 3/11/2010 19:11

สุดหล่อ ซื้อน้ำมีฟองมาฝากด้วยน๊าา
ผมคนบ้านไกล ก่าจะไปถึง คอแห้ง

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดี ครับ นนทบุรี หนาวมากครับ !!! เพิ่งติ่นหมาด ๆๆ เอ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 4/11/2010 08:12

หวาดดีฮับ มารายงานตัวแว้ววววว

ครับ อีกไม่นานแล้วครับ จารย์ออดอุ่นเบียร์รอเลยนะครั ...
bana123 โพสต์เมื่อ 4/11/2010 13:51

ขอน้ำส้มนะ

จารย์ป๋องครับ ทอแจ้ง  เทพปืดดดด ด้วยนะครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 5/11/2010 07:43

ได้ๆๆๆ เดี๋ยวสายๆ จะส่งกุมารไปบอก

หวัดดีคับ อากาศเย็นน้อยกว่าเมื่อวาน 3 องศา ...
bonbonbon โพสต์เมื่อ 5/11/2010 06:38

เค้าว่าเบียร์จะอร่อยยิ่งขึ้น ทุกๆ อุณหภูมิที่ลดลงฮับ   

ทฤษฎี โดย ป๋องเอง เหอๆๆ

เอามาฝาก นิดนึงกะงานที่คลองห้าขอรับ

300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

[quote]ได้ๆๆๆ เดี๋ยวสายๆ จะส่งกุมารไปบอก
GT_racing โพสต์เมื่ ...
dida โพสต์เมื่อ 5/11/2010 12:51

เอาค่าครูมาก่อน ฮ่าๆๆๆ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 8/11/2010 08:22 โดย GT_racing

ซาหวาดดี เช้าวันจันทร์ขอรับ

ลุงต้น ป๋มดูรูปได้ครึ่งเดียวเอง ขนาดรูปมันใหญ่ไปหรือป่าว หรือเนตผมม่ายแรง แงๆๆๆ

แถมนิดนุง ที่หน้าบิ๊กซีฮับ

เรียงหน้ากระดาน

ปิดท้ายด้วยภาพนี้ (แค่ขวดเดียว ลุงบูรณ์ โดยล๊อคแขนซะแล้ว ว้ายๆๆๆๆ)

ปล. ที่ร้านไม่ได้ถ่ายเลย มัวแต่กิน ฮ่าๆๆๆ ไว้คราวหน้าเจอกันใหม่นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host