"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
จัดหนัก !!!  เลยลุง
bana123 โพสต์เมื่อ 1/11/2010 10:46

เครๆ เดี๋ยวย่างเด็กไว้รอ ดีม่ะ หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดไปครับ   สมาชิกมากันหลายท่านแล้ว
จัดมิตติ้ง รับลม ...
dida โพสต์เมื่อ 1/11/2010 15:42

ลุงจะเปงเจ้าภาพช่ายป่าว.....หุหุ

ปล. ไว้เย็นนี้จะไปดูสถานที่ แล้วพรุ่งนี้จะมาโพสนะคร้าบบบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีฮับ นิคมไฮเทค หนาวมั่กๆ
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ตอบกลับ 4952# Charina

ผับเหรอ.....อายุไม่ถึงอ่ะครับ อิอิ
ขอบคุงสำหรับข้อมูลน๊าฮับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/11/2010 08:19 โดย GT_racing

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/11/2010 14:21 โดย GT_racing

อะโหลๆๆๆ ขออนุญาติแจ้งกำหนดการมิตติ้งนอกรอบ HCC อยุธยา ฮับ

ครั้งนี้ เนื่องจากที่เดิม (บ้านตาออด) เกรงว่าบางท่านอาจเดินทางไม่สะดวกหรืออันตราย
อันเนื่องมาจากสถานการณ์น้ำท่วม เราจึงขอเปลี่ยนสถานที่รวมพลกันนะฮับ

กำหนดการ: วันศุกร์ ที่ 5 พฤศจิกายน 2553
สถานที่: ลานจอดรถด้านหน้าห้าง BigC สาขาอยุธยา (ฝั่ง B-Quik)
เวลา: 18.30-19.30 ใครมาถึงก่อนรบกวนจอดรอหรือจะเข้าไปเดินในห้างรอก็ได้นะครับ

หลัีงจากนั้น เราจะไปหาร้านปิ้งๆ ย่างๆ เพิ่มความอุ่นให้ร่างกายกันนะครับ
ส่วนร้านที่จะไป เดี๋ยวโหวตกันก็ได้ครับ ผมลองคิดตัวเลือกมา ใครจะเพิ่มก็ได้นะ
1 หมูกะทะมาตา (ข้างๆ สองไม้)
2 ไก่ย่างโคราช (หน้าโรจนะ)
3
4
(ค่าใช้จ่ายทั้งหมดก็หารกันครับ)

แผนที่ฮับ

หรือโทรสอบถามเส้นทาง
1. จารย์เต้     081-4063609
2. ป๋องเองฮับ 089-1239244

ปล.1 ปั๊มน้ำมันแถวสายเอเชีย ไม่มีที่่นั่งและไม่ค่อยเปิดไฟให้ เลยไม่นัดไปฮับ
ปล.2 ใครมาช้า รบกวนโทรถามนะครับ
300 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

ทราบครับ......
dida โพสต์เมื่อ 2/11/2010 14:49

เจ้าภาพของเรามาแว้วววว

ลุงต้น ทริปปีใหม่รับลมหนาวที่เราคุยกันไว้่อ่ะ
ผมพอจะได้ข้อมูลบ้างแระ ยังงัย วันศุกร์ เจอกันฮับ

[quote]น่าไปเนอะ........

แต่ไม่รู้จักใครเลย

อาวเป็นว่า.....ม ...
dida โพสต์เมื่อ 2/11/2010 15:41

ตามลุงคนนี้เลยฮับ เมื่อก่อนพวกเราทุกคนก็ไม่รู้จักกันฮับ
ยังงัย ถ้าว่าง ก็ขอเชิญนะครับ มาคุยกันแค่ที่ BigC ก็ได้
ส่วนจะไปหารัยกินต่อด้วยกันป่าวนั้น แล้วแต่สะดวกครับ

ลุง ๆๆ ตกหล่นเบอร์ผมป่าว 081 -4063609
เรียนเชิญพี่ น้องนะค ...
bana123 โพสต์เมื่อ 2/11/2010 19:14

เหอๆๆ โทดที รีบไปหน่อย ไม่ได้ตรวจทาน อิอิ

แก้ไขแระฮับ

ศุกร์นี้ขอแจมด้วยคนนะคร้า.....บ
ลุงป๋องเอารูปคลอง 5 มา ...
nuaod โพสต์เมื่อ 2/11/2010 20:54

ผมไปถึงบ่ายสองก่าแล้ว ไม่ค่อยได้ถ่ายรัยเลย
รอกล้องลุงต้นดีก่า

มิตรภาพเหมือนเดิมทุกอย่างครับ  ไม่ว่าจะเปลี่ยนรถไป  ...
dida โพสต์เมื่อ 3/11/2010 07:20

เห็นด้วยฮับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host