"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ดีคร้าบพี่น้อง cityclub
ศุกร์นี้มิ้ตติ้งนะคร้าบพี่น้อง
...
nuaod โพสต์เมื่อ 9/9/2010 08:52

งอนนนนนนนน....................
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดี ครับบ พี่น้อง  ครับแผนที่ อยู่ที่หน้า 1 ของเวบบ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 9/9/2010 18:35

จารย์เต้ เย็นนี้เอาเจ้าหมูแดงมาป่าว อยากจะชักภาพกราวน์วายอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดียามเช้า ขอรับ

หนูขี้งอนจังเลยนะ ตาออดทำอะไรให้ล่ะ ...
passako โพสต์เมื่อ 13/9/2010 12:12

.................ชิ..................

สนามที่โรงงาน ไม่มีเตะหร๋อครับ
แบบว่า ผมเคยเล่นแต่ ...
passako โพสต์เมื่อ 15/9/2010 13:27

ได้ข่าวว่า ชอบสับขาหลอก ไม่ใช่เหรอ
v
v
v
v
v
สับบ่อยๆ ระวัง ขาจะขาดนะลุง

ตอบกลับ 4698# tdk_bros

มาแถวไหนของบางปะอินเหรอครับ

นิคมอุตสาหกรรมบางประอินครับ เสร็จธุระแล้วจะไปโลตั ...
tdk_bros โพสต์เมื่อ 15/9/2010 15:05

อาจจะไม่ใช่ กูรู แต่ขออนุญาติ แนะนำไว้เป็นทางเลือกนะครับ
ชื่อร้าน "ต้นน้ำ" จากนิคมบางปะอิน คุณขับเข้าไปในตัวอำเภอบางปะอิน ข้ามทางรถไฟ ซ้ายมือจะเป็นตลาด
เจอไฟแดง ให้ตรงไป ผ่านโลตัส เอ็กซ์เพรส มองหาที่ว่าการอำเภอบางปะอิน ร้านจะอยู่แถวๆนั้น ปลาแม่น้ำ กุ้งแม่น้ำ
อร่อยมั่กๆ

แต่ถ้ากัวไปไม่ถูกหรือมีเวลาน้อยก็ฝั่งตรงข้ามโลตัส บางปะอิน นั่นแหล่ะครับอยู่ติดกับยูเทริ์น
ชื่อร้าน "ภูตะวัน" ไม่ติดแม่น้ำนะครับ

แต่เป็น กูรู้ ใช่ไหม กิกิ ตอบซ๊ะละเอียดเลย
แซวเล่นน ...
passako โพสต์เมื่อ 16/9/2010 08:05

555+ แซวกันแบบนี้ ไปสาวคิวกันซักสองสามเกมม่ะ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29/9/2010 19:20 โดย GT_racing

หวาดดีคร้าบบ พี่น้อง ช่วงนี้ย้ายออฟฟิต งานชุกมากมายเลย

ทีมงานยุดยามีใครไปมิตติ้งใหญ่ป่าวครับ
ลุงต้น
จารย์เต้
ลุงออด
ลุงปื้ด
พี่ทิพย์
ลุงดิส
และสมาชิกใหม่ทุกท่าน

เอา วี-ออด ตามไปด้วยคนได้ปะลุง
nuaod โพสต์เมื่อ 27/9/2010 08:34

ตาคนนี้ ต้องล็อคไว้ให้ดี ชอบสับขาหลอก อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host