"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
พระอินทร์เลยครับตรงปราสาททองอะเด็กในร้านเยอะกว่าแข ...
hero6272 โพสต์เมื่อ 3/9/2010 10:24

ถ้าเปง ศุกร์ เสาร์ คนน่าจะเยอะกว่าหรือป่าวฮับ
ต้องไปสำรวจซะหน่อยแระ  

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีวันเสาร์แห่งชาติฮับ
มีใครมาทำงานมั่งฮับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีครับ คุง hero6272 ว่าแต่ ทำงานกลางคืนด้วยเหรอครับ
ถ้าใช่ก็ดีจัยกะลุงต้นด้วย จะได้มีเพื่อนคุยเวลาเข้ากลางคืน อิอิ

หวัดดีลุงป๋องไม่เจอกันนานเลย
suk26 โพสต์เมื่อ 4/9/2010 18:11

คิดถึงป๋มอ่ะดิ ชิมิๆๆ

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปกินในซอยตรงข้ามโรจนะมา  อร่อย ...
suk26 โพสต์เมื่อ 4/9/2010 18:07

ป๋มสนจัยที่ว่า วิวนอกร้านแจ่มนี่ดิ อยากไปๆๆๆๆ

ลองไปดูร้าน Option หรือยังครับ
ตรงแถวๆ แยกวัดพระญาติอ่ะ

จัดไปลุง
ใช่ในซอย หมู่บ้านสินทิวาธานีป่ะคับ ...
dida โพสต์เมื่อ 4/9/2010 21:19

กูรูตัวจริง.........เอิ้กๆๆๆ

บ้านตาออดเนี้ยอยู่ที่ไหนงะคับ
nuaod โพสต์เมื่อ 7/9/2010 21:31

อ๋อ............บ้านคนขรี้เหล่ เหอๆๆๆ
v
v
v
v
v
v
v
ป๋มล้อเล่นน๊าาาา  เย็นนี้มารับด้วย......................พรีสสสสสสสส

เรียนพี่น้อง   ศุกร์นี้ไปบ้านตาออดกันไหมครับ ...
bana123 โพสต์เมื่อ 7/9/2010 16:30

รับแซบฮับ ได้ยินว่าลุงต้นเป็นเจ้าภาพ จารย์เต้ก็เปงเจ้าภาพร่วม งานหย่ายๆ ชิมิ

ตอบกลับ  GT_racing

ใช่รถุ่นไหนอยู่อะครับใช่ZXปะเมื่อเ ...
hero6272 โพสต์เมื่อ 9/9/2010 08:44

ใช้ ZX ครับ แต่คงไม่ใช่ผม เพราะ ผมถึงโรงงานตั้งแต่ 7.30 แล้วครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host