"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แวะมายามบ่ายฮับ ยังเงียบเหมียนเดิม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีตอนเช้าคับ
ช่วงนี้โชนเราเงียบเหงาจัง
ศุกร์นี้ ...
nuaod โพสต์เมื่อ 29/7/2010 08:08

วันนี้ไม่ได้เข้าไปนะ ป๋มไม่ฉบายยย    
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดี วันเสาร์ ทำงานฮับ
วันนี้มาครายมาทำงานมั่ง มารายงานตัวด้วยน๊าาาาา

หวาดดีขอรับ ช่วงนี้ไม่สบาย
ตาออด เสริมหล่อรถคันใหม่ไปถึงไหนแระ

ดีตอนเช้าจ๊ะที่รัก
ดีตอนเช้าคับทุกคน ...
nuaod โพสต์เมื่อ 5/8/2010 07:48

แหวะ หมั่นไส้ ตาคนนี้จัง

สวัสดียามเย็นครับพี่่น้อง
bana123 โพสต์เมื่อ 4/8/2010 18:08

จารย์เต้ฮับ ผมยังรอรูปจุดยึดกราวน์วายอยู่นะ
รบกวนด้วยฮับ เดี๋ยวจะสมนาคุณอย่างดี อิอิ

ปล. แอบไปคนสองคนนะ ฮ่าๆๆ

หวัดดีครับทุกๆคน
dida โพสต์เมื่อ 4/8/2010 19:23

ไปรับลูกชายคืนจากศูนย์หรือยังฮับ ลุงต้น

ไป 2 คน มีเกมนะลุง
จาฟ้องให้หมดเลย
nuaod โพสต์เมื่อ 5/8/2010 17:16

เหอๆๆ จาไปด้วยว่างั้นเถอะ ฮ่าๆๆๆ

ปล.ล้อแมกซ์ ผมถามแระ ไปร้านที่ผมทำดีก่า ถูกสุดแล้ว

ยังเลยครับ รอสเกิ้ตหลังอยู่คงอีกนาน
จะเอาวีโก้ไปดร ...
dida โพสต์เมื่อ 6/8/2010 11:29

ข้างหลังลุงไม่ถือโอกาสเปลี่ยนทรงหล่ะครับ
เพราะข้างหน้าลุงก็ มูเก้น 3 ชิมิ

สวัสดี ครับ ลุง ๆๆ เย็๋นนี้ ซัดเบีัยรฺ์กันครับที่ บ้า ...
bana123 โพสต์เมื่อ 6/8/2010 10:37

ช่วงนี้ไม่ไหวฮับ สุขภาพไม่ค่อยดี
ทัวร์คอนเสิร์ตมากไปหน่อย ขอตัวนะก๊าบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host