"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เย็นนี้เจอกันนะคร้าบบ สมาชิกใหม่ ดูพิกัดจากแผนที่เลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอสถานที่นั่งกินขนมหน่อยคับ เผื่อจะเข้าไปฝากเนื้อฝากตัว
ต้นฉบับโพสโดย bonbonbon เมื่อ 6/5/2010 19:47

ยินดีต้อนรับฮับ ฝากได้ทุกอย่างเลย
เจ้าของบ้านจัยดี
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซาหวัดดีจ้ะ
เฮ้อ..มีแต่คนหล่อ
ต้นฉบับโพสโดย tipnil เมื่อ 7/5/2010 15:44

หวาดดีครับ
ที่ว่าหล่อๆ เนี้ย ส่วนมาก จะหล่อยังไม่เสร้จ กับ หล่อเพิ่งเสร็จ นะครับ เหอๆๆ

หวาดดียามเช้าๆ ฮับ

แวะมาดู วันนี้ม่ายมีคนทำงานเลยเหรอ
อื้อๆๆๆ

ลุงข้างบน ล้างรถเสดแระเหรอ
สาธุๆๆๆ คืนนี้ขอให้ฝนตก

ยินดีต้อนรับ พี่บอลด้วยคนน๊าาาา

สวัสดีครับ

แวะมาบ้านนี้ ขอบคุณทุกๆท่านนะคร้าบ ที่อำนวยความสะดวกวันนี้ทั้งหมด ^^

ถ้าไม่ได้พี่ๆ ที่นี่คงไปไหนกันไม่ถ ...
ต้นฉบับโพสโดย superaod เมื่อ 9/5/2010 22:28

ว่างๆ แล้วมาอีกนะครับ

หวัดดีตอนเช้าคับผม (เสียดาย ไม่ได้ไปรับพี่ๆฝั่งธนเลย มีธุระด่วนกลับมาไม่ทัน) ...
ต้นฉบับโพสโดย bonbonbon เมื่อ 10/5/2010 06:49

ไว้โอกาสหน้าก็ได้ครับ เร็วๆนี้ จะมีนอกรอบสัญจร ยกพลลงทะเล
ยังงัยน้าบอลรีบเคลียร์คิวล่วงหน้าได้เลยนะครับ ไปเล่นน้ำทะเลกาน คิคิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host