"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดียามบ่ายๆ ฮับ
วันนี้ปายไหนกานโมดเนี้ย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ส่วนกระทู้หลังจากไปเที่ยวระยองเขาแหลมทางฝั่งธนจะตั้งให้ครับ

สงสัยงานนี้งานช้าง ...
ต้นฉบับโพสโดย BigH เมื่อ 28/4/2010 13:11

รับแซบฮับลุง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีคร้าบ พี่น้อง

สวัสดีครับ ลุง ป้า ....... น้า   อา

มาตามหลังคนหล่อ ครับ
ต้นฉบับโพสโดย bana123 เมื่อ 29/4/2010 08:45

.......เขินจัง

15 หยกๆ 16 หย่อนๆ เอง คิคิ

น้าครับ ทริปสัญจร ถ้าจะไป วัดไชยวัฒนาราม เส้นทางจะลำบากไหมครับ คือเข้าไปชมวัดต่างๆในเมืองอยุธยา
แล้วชอบ ...
ต้นฉบับโพสโดย kolangcom26 เมื่อ 29/4/2010 13:29

เส้นทางไม่ลำบากหรอกครับ ที่จะลำบาก น่าจะเป็นสถานที่จอดรถนะครับ
ยิ่งถ้าไปเจอกรุ๊ปทัวร์ หรือช่วงที่นักท่องเที่ยวเยอะๆ ก็จะหาที่จอดรถกันลำบากนิดหน่อย
หากจำนวนรถของเพื่อนสมาชิกที่มาเยอะ อาจต้องจอดกันริมถนน

พอดีผมมีแผนที่ท่องเที่ยว เก็บไว้ ตอนที่พี่ๆ โซนนนท์เค้ามาไหว้พระกัน ยังงัยรบกวนเข้าไปดูตามลิงค์นี้เลยนะครับ
อาจมีประโยชน์สำหรับการกำหนดเส้นทางและสถานที่สำหรับทริปนี้ครับ

ไปเที่ยวยุดยาด้วยดิ.......อยากเจอชาวยุดยาง่ะ..
ต้นฉบับโพสโดย aod08 เมื่อ 29/4/2010 15:39

ไวๆ เลยลุง พลาดกันตั้งแต่คราวงานบอลลูนแระ
ชวนน้าๆ โซนหระรีมาด้วยนะ

สนใจแนวไหนคับ
วัดไหว้พระหรือแนววัดโบราณคับ
ยุดยามีสถานที่เที่ยวมากคับ
ยังไงผมจะได้จัดสถานที่แบบรวดรั ...
ต้นฉบับโพสโดย nuaod เมื่อ 29/4/2010 18:41

ลุงออด อย่างที่ป๋มสนเนี้ย ไม่ใช่ไหว้พระแระก็มิใช่วัดโบราณน่ะครับ ลุงจัดได้ป่าว คิคิคิ

มาไม่ยากเลยครับ  เพียง 1 วัน ก็ไปได้ตั้งหลายวัด
ต้นฉบับโพสโดย vanda เมื่อ 29/4/2010 15:27

มาชวนด้วยคนครับ ว่างๆ ก็เข้ามาพูดคุยแนะนำตัวกันได้นะครับ
ยินดีต้อนรับฮับ

ตอนนี้รถป๋มเข้าอู่ไปแระ (ขัดสี)
ถ้าเสร็จเร็วจะตามไปนะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host