"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เข้ามาดูยามบ่ายฮับ เงียบจางเลยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวาดดีฮับลุงปื้ด ไมโครเวฟ มาช้าก่าคนอื่นเลยนะ
นึกว่าไปปะแป้งสาวๆ แล้วโดนล็อคไปซะแระ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

วันหน้าพาป๋มไปมั่งจิ รู้สึกจะไม่ซาบาย ปวดเมื่อยตัวจางเลย

หวาดดีคร้าบบบ

จอดป้ายด้วยจิ ยาวอย่างเดียวป๋มจะลงยังงัย
ป้ายแกรนด์นะ คิคิคิ

หวาดดีด้วยคนนะครับ

วันนี้ขอบายนะ ไปงานบวช

ปล. พรุ่งนี้ได้ป่าว..........พรีสๆๆๆ

มากันหมดและปีศาจสุรา เหลือคนชวนยังไม่มา(ลุงศักดิ์)
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 23/4/2010 08:55

ขอเปงแค่เซียนมาว ได้ป่ะ

อะโหลๆๆ ประกาศๆ ลุงออดฝากมาโพสนะ ที่ทำงานแกเข้าเว็บไม่ได้

เย็นนี้ใครจาไปบ้านลุงออดรบกวนแจ้งยอดและโทรไปบอกลุงออดด้วยครับ

ผมไม่ได้เข้าไปนะครับ พอดีติดงานบวช

มีร้องเพลงป่าว พอดีห่างจากเวทีไปนาน คิคิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host