"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แอบแว๊บเข้ามาทักทาย...คิดถึงพี่ๆทุ๊กกกกคนเลยนะคร้า
ปล.นู๋อยากได้กันสาดอ่ะ  ของเก่าโดนคนเตะบอลใส่แตกหมดเ ...
ต้นฉบับโพสโดย Pook_City เมื่อ 26/5/2010 09:44

เอิ๊ก ที่ร้านก้อมีนะ แต่เป็นกันสาดผ้าใบอ่ะ มาขนเอาเรย อิอิ
ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ด้วยนะนู๋ปุ๊ก เราจะมีนอกรอบกันเร็วๆนี้
คราวที่แล้วติดต่อไม่ได้เลย เปลี่ยนเบอร์แล้วเปลี่ยนใจด้วบปะเน้ 555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอิ๊กๆๆๆ กันสาดผ้าใบม่ะอาววววที่บ้านนู๋ก้อมี...นู๋จาเอากันสาดติดรถอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Pook_City เมื่อ 27/5/2010 13:30

ขอลุงจิ๊สเลย แกจะเปลี่ยนรถแระ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ช่ายๆ ว่าจะเปลี่ยนไปขี่แมงกะไซด์ ฟีโน่

เผื่อจะมีสก๊อยมาซ้อน 55555 แล้วเป็นไงบ้างเจ๊ไก่เห็น

ถอยรถใหม่ซะ ...
ต้นฉบับโพสโดย JIS_ZX เมื่อ 31/5/2010 07:50

แหร่มเรยลุง ฟีโน่แกงค์ รับก๊อย วุ๊ยยยยจัดไป เอาด้วยๆ

ตอนนี้จ๊นจนลุง เลิ้ยงข้าวหน่อย เป๋าฉีกแระ555

คนรวยเค้าคุยกัน

เราประเภทคนมีฐานะ...ยากจน

T^T
ต้นฉบับโพสโดย DoGgY_mAn เมื่อ 31/5/2010 21:45

ตอนนี้พี่ไม่จนแร้วน้องต๊อบ
พี่ จ๊น....จน เอิ๊ก หนักกว่า

มีข่าวหรือกิจกรรมอะไรบอกหน่อยนะครับผมอยู่พระประแดง
ต้นฉบับโพสโดย monchana เมื่อ 31/5/2010 22:34

ได้ครับ ยินดีมากมาย

อู้งานแว๊บมาทักทายคร้า...ซำบายกันดีมั้ยคร้า
แล้วตกลงไม่มีคนใจดีให้กันสาดนู๋เลยหรอเนี๊ยะ
ใจร้ายยยยที่สุ ...
ต้นฉบับโพสโดย Pook_City เมื่อ 1/6/2010 16:48

มีงอลด้วยวุ๊ยยยยย
ลุงจิ๊สสสสส จัดให้เค๊าหน่อย

หวัดดีจ้า
ตกลงเรื่องมิตติ้งเอางัยอะ
งัยถ้าไปเมื่อรัยโทรมาบอกบ้างนะ
อีกอย่างให้รถมารับด้วยก็ดี ไม่มีรถแ ...
ต้นฉบับโพสโดย ladysea เมื่อ 3/6/2010 11:22

จัดไปเจ๊ ภายในเดือนนี้แหล่ะ ได้เจอกันแน่ๆ ไม่เจอะกันนานแระ

มีใครอยากเปลี่ยนสีรถด้วย sticker บ้างมะ
ต้นฉบับโพสโดย JIS_ZX เมื่อ 8/6/2010 07:54

เปลี่ยนเป็นสีสะเกดๆด้ป่ะลุง เหอๆ
งบเท่าไหร่อ่ะ น่าสนๆ ดำด้านจัดไป

8427# natthacapton
ยินดีต้อนรับคับคุงแค๊ป
ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ได้เลยคับ เร็วๆนี้เรามีนอกรอบกัน
เอ้าพวกเรามารับสาวๆหน่อยเร๊วววว

สมาชิกให้ฝากตัวด้วยจ้า ^^ [cap.
ต้นฉบับโพสโดย natthacapton เมื่อ 8/6/2010 13:31

ยินดีต้อนรับคับคุงแค๊ป
ทิ้งเบอร์ติดต่อไว้ได้เลยคับ เร็วๆนี้เรามีนอกรอบกัน
เอ้าพวกเรามารับสาวๆหน่อยเร๊วววว

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host