"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หายไปไหนกันหมดเนี่ยครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

จัดการเลยครับท่านมีข่าวสารอะไรแจ้งกันด้วยนะครับท่าน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ท่านอั๊มครับของผมเอาสีน้ำเงินนะครับ

ท่านอั๊มครับพอดีลงรูปไม่ได้อ่ะครับ
ในนี้ไม่รู้เป็นไร
แบบว่าโลเทค
ต้องให้ท่านอั้มช่วยแล้วครับ

ไม่รู้จะได้ไหมนะครับ
ถ้าได้รูปไม่ค่อยชัดพอดีตอนถ่ายมือสั่นๆอยู่55555+

เด๋วจะถ่ายใหม่อยู่ครับพี่

ถ่ายตอนไหนวะเนี้ยวันหลังแอบถ่ายติดๆ คันบรอนบ้างนะเพื่อนนะ

ถ่ายวันเกิดบักต้นนั่นหล่ะ
ได้ๆเด๋วจะถ่ายเอามาลงแต่ถ้าเอามาลงรถผมคงดับ
คันบรอนมันสวย

ตัดหมอกไปไหนหล่ะครับพี่อั๊ม

รูปนี้จะโชว์ไฟวงแหวน  ถ้าเปิดตัดหมอก  มองไฟอื่นไม่เห็นเลยครับ อิอิ  แสบตาเกิน

นี่หล่ะครับ
Kมันเยอะ

หายไปไหนกันหมดอ่ะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host