"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รบกวนถามเรื่องค้ำโช๊ค city 2010 ครับ

รบกวนถามเรื่องค้ำโช๊ค city 2010 ครับ พอดีเคยถามร้านที่ขายค้ำโช๊ค เค้าบอกว่ารุ่น 2010 ไม่มีค้ำโช๊คที่เค้ากับหัวโช๊คโดยตรง รบกวนเพื่อนๆที่มีข้อมูลว่ามีตัวที่ค้ำที่หัวโช๊คมั้ยครับ ถ้ามีรบกวนขอเบอร์หรือที่ติดต่อซื้อด้วยครับ
หรือถ้าไม่มี ตัวนี้ค้ำกับตัวถัง ผลจะดีเหมือนค้ำกับหัวโช๊คมั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host