"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

city2003 ขับๆอยู่ไฟเกียร์D กระพริบ รอบสูง รบกวนด้วยครับ

city2003 ขับๆอยู่ไฟเกียร์D กระพริบ รอบสูง พอรถติดตอนออกตัวต้องกดคันเร่งรถถึงเคลื่อน
เลยลองดับเครื่องสตาร์ทใหม่ปรากฎว่าหายครับ แล้ววันนี้วิ่งทั้งวันไม่มีอาการอีกเลย รบกวนหน่อยครับ
ว่ามันเป็นจากสาเหตุอะไร จะได้แก้ไขก่อนมันลามครับ  ขอบคุณทุกท่านมากนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับผม
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอถามเพิ่มครับควรเอาไปหาช่างเลย หรือรอดูอาการครับว่าจะเป็นอีกหรือเปล่า

ขอบคุณมากครับ

ขอบคุณมากเลยครับ ที่นี่น้ำใจดีกันทุกคนเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host